Swali la mama

Swali la mama

Oh nimeona ulichoandika.

Sasa kwa nini walikupa ban wakati mimi hilo Richard Mugizi wala sio jina langu?

Hahahahaaaa hawa jamaa bana.

Mi siitwi Richard Mugizi.....

Huyu Mod labda atakuwa mgeni, otherwise angewauliza wenzake angeelewa kwa nini nilikutania vile.

Yaani sasa hivi ban ziko nje nje.
 
Hawa wamama wa kiswali hawashindwi kuhoji hayo ma issue, akili timamu haiwezi kuulizia hiyo habari coz its to personal kwakweli.
 
Mweeh siwezi uliza mtu hivoo..na nikiulizwa wl js say I really can't talk abt that..it's personal
 
kwa zama hizi tulizopo inabidi tu niulize, tena na mjukuu afanane na mwanangu vya kunambia oooh mtoto kafanana na babu yake shangazi yake bibi sitaki kabisaa
 
Sasa kijana umefikisha40 hajawahi kukuona hata na wa kudanganyia, ghafla anashangaa una gf, lazima hofu imuingie maana yawezekana alishakutoa kwenye mahesabu.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Si akiona kabinti kamekuganda atajua kijana wangu anapiga mashine haswaaa
 
Unamualika kwny mechi aje aone kiwango kwa macho yake
 
Nyani Ngabu umeuliza kwa ajili yako au kwa niaba ya mtu mwingine?? Unajua wamama wanatufuatilia mnoo kwa vile wametuzaa na kutulea. Sisi kwetu inasemekana kitovu cha mtoto mchanga kikidindokea kwenye uume wa mtoto mtoto husika anakuwa si riziki. Hivyo mama huwa halali na huwa makini kuhakikisha kitovu hakidondokei huko. Mtoto anapokuwa mkubwa bado mama ana mshawasha wa kujua kama dogo yuko vyema. Na wakati mwingine matendo ya vijana humfanya mama kujiuliza maswali kama kijana ni rijali au lah!! Wote ni mashahidi unaweza kukutana na kijana wa kiume ukajiuliza kama yuko straight au mpindisho!! Kama sisi tuna maswali itakuwa mama jamani?? Maskini mama!!! Ila wasiwasi ndio akili, dadisi mama kama humuelewi kijana. Muwekee na wakumchunguza ni muhimu!!
 
Mama ana haki ya kujua status ya mwanawe ili hata kama ni issue za kumsaidia apate pa kuanzia!
 
Sahihi kabisa, inawezekana mwanae alikuwa na tatizo hilo wakati anakua. Labda anahisi tatizo bado linaendelea
 
Mama ana haki ya kujua status ya mwanawe ili hata kama ni issue za kumsaidia apate pa kuanzia!

Mama aha haki ya kujua kijana wake anatumia dakika ngapi kukojoa?

Hivi nyie watu mna akili gani nyie?

What kinda bullshit is that?
 
Wewe ni mama?
Mama lazima hajue na kuji proud kuwa yuko na kijana mkamilifu na ndio maana wewe hapo kakuona uchi ukiwa na umri 1--13

VIPI HAUPELEKI MAMBO NINI mbona no confidence.



swissme
 
Back
Top Bottom