Swali la karne | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la karne

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Martinez, Aug 24, 2010.

  1. M

    Martinez JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Hili ni swali GUMU zaidi kupata kuulizwa katika historia ya Tanzania.
    SWALI: Taja mambo matatu(3) tu ya maendeleo ambayo Serikali ya JK imeweza kufanya tangu iingie madarakani miaka mitano iliyopita. :eyebrows:
     
  2. M

    Martinez JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Nimejaribu kufikiria na kutafiti na hatimaye nimegundua jibu ni HAKUNA, ...sijui lakini
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ungeanzia tangia kupata uhuru.
     
  4. M

    Martinez JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Hili ni swali GUMU zaidi kupata kuulizwa katika historia ya Tanzania.
    SWALI: Taja mambo matatu(3) tu ya maendeleo ambayo Serikali ya JK imeweza kufanya tangu iingie madarakani miaka mitano iliyopita. :eyebrows:
     
  5. M

    Martinez JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Mkukuta, mkurabita, kilimo kwanza, nk yote hayo huyaoni
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuongezeka magari. Hilo hujaliona?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,487
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hii mbona simpo? 1. Mfumko wa bei na kuzidi kushuka thamani kwa shillingi ya Bongo, 2. Kufichuka siri na kashfa nyingi za ufisadi ambazo hazikushughulikiwa zaidi ya kutangazwa tu kwenye vyombo na vyanzo ya habari. 3. Kuhutubia kwa muda mrefu na sera nzuri sana zisizotekelezeka kama KILIMO KWANZA!
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,841
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Tanzania kwa maoni yangu haijafikia hatua ya kutengeneza miradi mikubwa ambayo tunaweza kuinasibu ni mapinduzi ya kimaendeleo. Tunaogelea bado katika duara la huduma za kijamii tunazoziita maendeleo. Kweli swali ni gumu, hivyo wakuu tusaidiane.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    No clue at all!!!....
     
  10. M

    Martinez JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Muulizaji anajua kuwa hakuna alichofanya JK ndio maana anajua swali litakuwa gumu. Unajua kikwete hakutakiwa kuahidi katika kampeni zake, bali alitakiwa kuelezea alichofanya. Ila hana cha kuelezea kwa kuwa hakuna alichofanya, ...labda michezo
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kama unajua, kwanini unapoteza muda wako kuuliza?
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mambo matatu aliyofanya Kikwete:

    1. Kuuza migodi ya madini kwa bei ya karanga (buzwagi etc)
    2. Kushirikia na marafiki zake (rostam na Lowasa) kuwaibia watanzania kwa kupitia mradi hewa richmond
    3. Kufuta surplus yote aliyoikuta kwenye account ya nje ya Tanzania kwa matumizi holela

    niendelee?
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    kwa sababu tunataka JAMII ijue alichokifanya (whether positive ama negative).
    Bila hivyo hakuna uchaguzi
     
  14. M

    Mutu JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1.Kaongea na obama
    2.Kaoa mke mwingine
    3.Kaomba wezi warudishe sehemu ya waliyoiba
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Na foleni masaa 24 nalo linaonekana!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Miradi mingi aliyoizindua JK ilikuwa ni kazi kubwa aliyoifanya Ben hivyo katika kipindi chake hakuna alichokifanya.
     
  17. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kumtajirisha makamba na familia yake
     
  18. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    1. Kaifanya Tanzania kuwa nchi inayoongoza kwa kuomba misaada
    2. Katembelea duniani kuliko watangulizi wake wote
    3. Kaenda kubembea Jamaica
     
  19. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuanguka anguka kila mara kwa afya mbovu alinayo.
    kwenda jamaica kujionea mjani wa ukweli live.
    sifa za macho makavu zisizokuwa kweli.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Mwe!
     
Loading...