Swali kwa wanajamii


Anord92

Anord92

New Member
Joined
Sep 11, 2014
Messages
3
Likes
0
Points
3
Anord92

Anord92

New Member
Joined Sep 11, 2014
3 0 3
Je? Adhabu ya kifo inayotumika na mahakama iendelee au ifutwe?
Kwa nini iendelee...na kwa nini unafikiri isiendelee kuwepo....

Ahsanteni.
0cd53500454676afd7fb64684c9c23a4.jpg
 
D.A.M.

D.A.M.

Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
92
Likes
62
Points
45
D.A.M.

D.A.M.

Member
Joined Mar 28, 2014
92 62 45
Adhabu ya kifo Tanzania haitekelezwi.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,771
Likes
6,041
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,771 6,041 280
Adhabu.. ya kifo...!!
ng'ooooo... yani niache ugali na samaki...
haiwezekani
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,188
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,188 280
Iendelee tu.
 
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,024
Likes
799
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,024 799 280
adhabu ya kifo haifai.
1. ni kinyume na utu na hadhi ya mwanadamu
2. ukimuua mtu umemfundisha nini? au unamkomoa?
3. kuua ni dhambi
 
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
431
Likes
438
Points
80
Age
37
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
431 438 80
Adhabu ya kifo iendelee tu mkuu! Nasema iendelee maana kuna binadamu wengine kwenye kufanya ualifu ni zaidi ya shetani ambao kiukweli ukisema aende jela maisha bado haisaidii. Mfano majambazi wavamia kwako nakukuta wewe na familia yako na mama mkwe,let say una binti zako wawili wa darasa la saba na mwingine kidato cha kwanza.... Katika kuvamiwa unaamrishwa utoe pesa kwakuhofia usalama wa familia yako... haijakaa sawa wanawabaka watoto,mke,pamoja na mama mkwe na wewe pia usjitoe na ufedhuli huo unafanywa mbele ya familia yako. Kama haitoshi wanafanya mauaji mbele yako.... then hao watu wanakamatwa na vyombo vya dola! Em niambie watu hao magereza tu ndo itakuwa suluhisho???
 
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
431
Likes
438
Points
80
Age
37
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
431 438 80
Mkuu inapotokea umehukumiwa na mahakama sio dhambi! Maana mahakama inafahamika hata huko mbinguni....
 
Wise1

Wise1

Senior Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
175
Likes
72
Points
45
Wise1

Wise1

Senior Member
Joined Dec 6, 2012
175 72 45
Kwa ufahamu wangu Mdogo,punishment inayotolewa Kwa kuenenda kinyume na Sheria Mbali na kuonya (deter),kumrejeshea mtu Hali yake ya awali (Reform/compensate/redress),pia ni kwa lengo la ku-equalize what has been lost (Retribute).
Ndo maana Atakayeua nae pia ahukumiwe na mamlaka husika adhabu ya kifo.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,821
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,821 5,416 280
adhabu ya kifo haifai.
1. ni kinyume na utu na hadhi ya mwanadamu
2. ukimuua mtu umemfundisha nini? au unamkomoa?
3. kuua ni dhambi
Kama anayehukumiwa adhabu hiyo na yeye aliuwa unaiwekaje..?? Yajibu hayo maswali yako kwa kumfikiria aliyeuwawa na mhukumiwa...
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,152
Likes
6,635
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,152 6,635 280
SIJAWAIKUSIKIA WALA SIJAWAIKUONA MTU AMENYONGWA TZ
 
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,024
Likes
799
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,024 799 280
Kama anayehukumiwa adhabu hiyo na yeye aliuwa unaiwekaje..?? Yajibu hayo maswali yako kwa kumfikiria aliyeuwawa na mhukumiwa...
afungwe maisha kwani akiwa gerezani si tishio tena. kumbuka wengine wanaua kwa sababu ya wivu wa mapenzi n.k.kumbe yawezekana ni hasira au kuchanganyikiwa. lakini hata mtu auwe vipi yeye asiuwawe. hatuwezi kupambana na uovu kwa kutumia uovu. point kubwa ni kwa Mungu hapendi.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,821
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,821 5,416 280
afungwe maisha kwani akiwa gerezani si tishio tena. kumbuka wengine wanaua kwa sababu ya wivu wa mapenzi n.k.kumbe yawezekana ni hasira au kuchanganyikiwa. lakini hata mtu auwe vipi yeye asiuwawe. hatuwezi kupambana na uovu kwa kutumia uovu. point kubwa ni kwa Mungu hapendi.
Hapo umeitazama haki ya aliueuwa tu.. aliyeuwawa humfikirii kwa chochote... unamtazama kama amefanyiwa alichostahili...

Kumtunza huyo huyo aliyeuwa nibishu nyingine...
 

Forum statistics

Threads 1,235,767
Members 474,742
Posts 29,234,625