Swali kwa wana-jamiiforums | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wana-jamiiforums

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tonge nyama, Apr 16, 2009.

  1. tonge nyama

    tonge nyama JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 377
    Trophy Points: 80
    Wadau mimi nataka kutumia baadhi ya picha zilizomo humu zinazohusiana na research yangu kwaajili ya kuandika report for academic purposes. Sasa nauliza je ninayo idhini ya kufanya hivyo, au zipo copyrighted? Kama sivyo je idhini hiyo nitaipata kwa nani na kwa tumia njia zipi?

    Picha zenyewe ni zile zinazohusisha mafuriko yaliyotokea Dar wiki iliyopita.
    help please
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na MoDs, wangependa kukusaidia hasa invisible!
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,159
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama itakuwa ni tatizo kuzitumia.....lakini ili upate uhakika zaidi nashauri mPM Invisible a confirm!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    wakikuruhusu pls usisahau kutanabahi kuwa source ya picha hizo ni JF. mtumie PM Robot (sijui anatumia tanesco au betri maana hata umeme ukizima yeye yupo tu) naaminia anaweza kukuruhusu.
    big time
     
Loading...