swali kuhusu mosqito repellent


Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
Wadau kuna hizi sofware za kufukuza mbu ambazo zinapatikana kwenye platforms tofauti kama android n.k.

Swali langu ni kama zinafanya kazi kweli au magumashi, nimedownload moja lakini sioni kama iko effective, ninaitaka sana hii kwa ajili ya kuepukana na karaha za mbu.

Kama kuna mdau anaweza kuniambia jinsi ya kuipata kwa android nitafurahi. Kama kweli zinafanya kazi.

Asanteni
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,691
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,691 2,000
Niliambiwa hiyo hadithi, kwa kutumia iPad lakini sikuona hata kama ina lolote. Sikuamini kwa kuanzia.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
wanasema inatoa sijui noise fulani hivi ambayo mbu wanaisikia wanaondoka...
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
Niliambiwa hiyo hadithi, kwa kutumia iPad lakini sikuona hata kama ina lolote. Sikuamini kwa kuanzia.
I wish zingefanya kazi maana mbu ni balaa, kuna mbu fulani weusi wanamg'ata mchana ni wanawasha hakuna mfano. Na halufu za dawa hasa za kuchoma sipendi kabisa
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,853
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,853 2,000
sidhani kama imefanyiwa majaribio ya kutosha africa maana mbu hawa walivyo wabishi hata hizo net zenye dawa wanatua bila matatizo
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
wanasema inatoa sijui noise fulani hivi ambayo mbu wanaisikia wanaondoka...
Wanasema inatoa sauti ambayp mbu hawaipendi. Ni sauti ambayo binadamu hawezi kuisikia kwa sababu iko kwenye frequency ya juu sana ambayo masikio ya binadamu hayawezi kuisoma.
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
sidhani kama imefanyiwa majaribio ya kutosha africa maana mbu hawa walivyo wabishi hata hizo net zenye dawa wanatua bila matatizo
Ha ha ha afrika kweli noma kila kitu sugu kuanzia malaria mpaka mbu wenyewe.
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,553
Points
1,250
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,553 1,250
hamna kweli wow]ote. Note while the concept is correct the hardware just ain't up for the job. Kuna gadgets za ku plug on your socket na zinagenerate a high frequency sound na magnetic field which disturbs insects na hizo ndo zinazo work, ila sim haina hardware hizo, like speaker za cm haziwezi create such frequencies so software hizo hazina lolote(unless device imeekewa proper hardware)
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
hamna kweli wow]ote. Note while the concept is correct the hardware just ain't up for the job. Kuna gadgets za ku plug on your socket na zinagenerate a high frequency sound na magnetic field which disturbs insects na hizo ndo zinazo work, ila sim haina hardware hizo, like speaker za cm haziwezi create such frequencies so software hizo hazina lolote(unless device imeekewa proper hardware)[/b


Thanks Good Guy, je, hizo device zinapatikana bongo?
 
Last edited by a moderator:
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,808
Points
0
Head teacher

Head teacher

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,808 0
Ile software inatoa sauti ya ultra sound inayofanana na male anopheles, ambayo ni ya kibabe na inauzi sana kwa jamii nyingine ya mbu mfano female anopheles mosquitoes. Hivyo wakiisikia hukimbia katika maeneo hayo wakizani male anopheles ameingia. Sina uhakika kama nimefafanua vyema
 

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,965
Top