Swali: Eti wanawake wana Bikra Ngapi?


C

CHALULUMO

Senior Member
Joined
May 13, 2013
Messages
107
Points
225
C

CHALULUMO

Senior Member
Joined May 13, 2013
107 225
bikra ni moja tu ya kitumbua, tatizo hiyo bikra siku hizi inapotea mapema sana kiasi kwamba wanawake wengi wakishaanza kujitambua hawakumbuki lini ilitolewa na wanaume wengi hawaikuti hiyo ndiyo chanzo cha kuzitafuta bikra mbadala
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,286
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,286 2,000
bikra ni moja tu ya kitumbua, tatizo hiyo bikra siku hizi inapotea mapema sana kiasi kwamba wanawake wengi wakishaanza kujitambua hawakumbuki lini ilitolewa na wanaume wengi hawaikuti hiyo ndiyo chanzo cha kuzitafuta bikra mbadala
Hahahah uuuuwi NI sheedah
 
the_forum

the_forum

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
532
Points
1,000
the_forum

the_forum

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2017
532 1,000
We uliikuta ulipoambiwa NI wapili?
Ulizikuta Ngapi?
C ashakuambia ww wa pili...kwamba alopita ndo katoa bikra, so na mwingne akija baada yako ataambiwa yeye ndo wa pili kwamba ww ndo ulitoa bikra...dem asie na bikra ni kahaba tu kama makahaba wengine! Mana huez jua kapigwa miti mingapi...zaidi utaambiwa ww ndo wapili kwake bikra imetolewa not so long na jamaa alokutangulia tena walidu mara moja tu alafu jamaa aka zingua so wakatemana... shenzi same shit everyday


Dem kama hana bikra asikuumize kichwa,wew kula vyako ukiona haeleweki chapa lapa...asikugande kama ww ndo umembikri mana asipokua na bikra ni kahaba kama makahaba wengine... fullstop

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,286
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,286 2,000
C ashakuambia ww wa pili...kwamba alopita ndo katoa bikra, so na mwingne akija baada yako ataambiwa yeye ndo wa pili kwamba ww ndo ulitoa bikra...dem asie na bikra ni kahaba tu kama makahaba wengine! Mana huez jua kapigwa miti mingapi...zaidi utaambiwa ww ndo wapili kwake bikra imetolewa not so long na jamaa alokutangulia tena walidu mara moja tu alafu jamaa aka zingua so wakatemana... shenzi same shit everyday


Dem kama hana bikra asikuumize kichwa,wew kula vyako ukiona haeleweki chapa lapa...asikugande kama ww ndo umembikri mana asipokua na bikra ni kahaba kama makahaba wengine... fullstop

Sent using Jamii Forums mobile app
Nisaidie kumwuliza Baba yako Mzazi kama yupo hai kama aliikuta bikra ya mama yako Mzazi
Ukimaliza nisaidie kumwuliza shemeji yako kama aliikuta bikra ya dadako mliezaliwa nae Mama mmoja Baba mmoja
Cc: 50thebe Smart911
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
23,689
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
23,689 2,000
Nisaidie kumwuliza Baba yako Mzazi kama yupo hai kama aliikuta bikra ya mama yako Mzazi
Ukimaliza nisaidie kumwuliza shemeji yako kama aliikuta bikra ya dadako mliezaliwa nae Mama mmoja Baba mmoja
Cc: 50thebe Smart911
Hahaha... acha ukorofi Money Penny

Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,283,435
Members 493,679
Posts 30,789,217
Top