Swali: Eti wanawake wana Bikra Ngapi?


Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,286
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,286 2,000
Wanawake nawanjia tatu za uhakika, mdomo, pussy and ass. Hali kadhalika birika nazo ziko kwa mtiririko huo. Inatolewa ya mdogo, inafuata ya pussy akikubuhu mafirauni wanamalizia. Kila mtu ana kazi yake. Haya ni maoni yangu, tikisa kichwa chako kabla ya kumeza na weka mbali na watoto.
Endele na utafiti zimebakia 3 boss chunguza upya
 
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2019
Messages
845
Points
1,000
PANTHERA LEO

PANTHERA LEO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2019
845 1,000
Hii changamsha genge tuu

:Dont folo folo me wizout ene bikoz:
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
1,655
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
1,655 2,000
Moja tu ila ni ngumu kuitoa unaweza kudhani zipo mbili. Kama huna dushe imara linakunjika
 
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Messages
5,229
Points
2,000
Age
29
T 1990 ELY

T 1990 ELY

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2014
5,229 2,000
Bikra sita?

Mimi najua wanawake wana Bikra moja tu ambayo inapatika nyanda za kati.

"Enough of No Love"
 
presider

presider

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
679
Points
1,000
presider

presider

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
679 1,000
Kweli Bikra zipo 6 ambazo ni
Mdomon
Masikioni
Puani
Tigo
Papuchi
Machoni
 
Z

ZebyK

Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
9
Points
45
Z

ZebyK

Member
Joined Oct 19, 2018
9 45
Kuna dogo leo kaniuliza tukiwa pale Mlimani City ananiulizia Eti wanawake (wadada) wanakuwaga na bikra Ngapi kabla hawajagegedwa?

Nikamwambia ngoja niwaulize vijana wangu jamii forum wakijibu nitakupa link ukasome maana muda huo sikuwa na jibu.

Embu nisaidieni watu wote, na wale mliokubuhu kwenye mapenzi kwani akina dada wanakuwa na bikra Ngapi?

Me najua zipo 6 SA sijui kama zilishaongezekaga! 😂😂😂😂😂

mi navojua wana bikra mbili, moja ya njia ya uani, na nyingne ya mbele
 
M

My brain my heart

New Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
4
Points
20
M

My brain my heart

New Member
Joined Oct 4, 2018
4 20
Kuna dogo leo kaniuliza tukiwa pale Mlimani City ananiulizia Eti wanawake (wadada) wanakuwaga na bikra Ngapi kabla hawajagegedwa?

Nikamwambia ngoja niwaulize vijana wangu jamii forum wakijibu nitakupa link ukasome maana muda huo sikuwa na jibu.

Embu nisaidieni watu wote, na wale mliokubuhu kwenye mapenzi kwani akina dada wanakuwa na bikra Ngapi?

Me najua zipo 6 SA sijui kama zilishaongezekaga!

Najua zipo 7
Masikio 2
Tundu za pua 2
Mdomo 1
Ya mbele 1
Ya nyuma 1, jumla yake 7.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Man Mvua

Man Mvua

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2016
Messages
1,167
Points
2,000
Man Mvua

Man Mvua

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2016
1,167 2,000
Bikra zipo tatu tu kwa mujibu wa mafundisho:

1. Bikra ya kutomjua mwanaume yeyote

2. Bikra ya kutoolewa ( yaani pengine unamjua mwanaume lakini hukuwahi kuolewa)

3. Bikra ya kutowahi kuzaa ( hii unakuwa nayo hata kama umeolewa ilimradi tu huna mtoto)

NYONGEZA

Hata ujane upo wa aina tatu.

Je unajua hata mwanamke aliyeachika ni MJANE ??

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,424
Members 493,679
Posts 30,788,838
Top