Swali: Eti wanawake wana Bikra Ngapi?


Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,356
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,356 2,000
Kweli Bikra zipo 6 ambazo ni
Mdomon
Masikioni
Puani
Tigo
Papuchi
Machoni
Umekosa 2 umepata nne
Huwezi eka mboo yako puani MWA mwanamke we bwana! Wala machoni
Bado 2 malizia nikutumie vocha kama zawadi yako
 
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
9,356
Points
2,000
Money Penny

Money Penny

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
9,356 2,000
Bikra zipo tatu tu kwa mujibu wa mafundisho:

1. Bikra ya kutomjua mwanaume yeyote

2. Bikra ya kutoolewa ( yaani pengine unamjua mwanaume lakini hukuwahi kuolewa)

3. Bikra ya kutowahi kuzaa ( hii unakuwa nayo hata kama umeolewa ilimradi tu huna mtoto)

NYONGEZA

Hata ujane upo wa aina tatu.

Je unajua hata mwanamke aliyeachika ni MJANE ??

Sent using Jamii Forums mobile app
Ongez Elimu zimeongezeka zipo 6 sasa
 
C

CHALULUMO

Senior Member
Joined
May 13, 2013
Messages
107
Points
225
C

CHALULUMO

Senior Member
Joined May 13, 2013
107 225
Kwani we Money penny mpaka sasa umebakisha bikra ngapi kati ya hizo 6?
 

Forum statistics

Threads 1,285,012
Members 494,369
Posts 30,847,295
Top