Susy kafiwa na Dada yake leo asubuhi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Susy kafiwa na Dada yake leo asubuhi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Apr 11, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Nimepokea taarifa leo asubuhi kuwa member mwenzetu Susy amefiwa na Dada yake aliyekuwa akiishi Gongo la mboto.

    Msiba huo umetokana na madhara ya mabomu yaliyotokea gongo la mboto.

    Taarifa za msiba ulipo nitawafahamisha hapo baadae.

    Bwana alitoa Bawana ametwaa jina la bwana lihimidiwe.

    DA
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Raha ya milele umpe eebwana......na mwanga wa milele umuangazie......apumzike kwa amani............Amina


    pole sana dada susy.....mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu............
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,071
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    Mungu ampe nguvu za kuvuka katika kipindi hiki kigumu Haleluya!!
    Bwana alitoa Bawana ametwaa jina la bwana lihimidiwe.
     
  4. C

    Chamkoroma Senior Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Susy,
    Pole sana kwa msiba, yamenikuta kama mwezi mmoja uliopita nilipompoteza baba yangu mpendwa, pole mmno kwa haya yaliyokukuta, Mungu akupe nguvu kuyakabili kwani inauma sn unapomfikilia mpendwa wako ambaye ulimpenda sn leo inakuwa hutamuona tena maishani mwako, pole sn. Mungu ndiye muamuzi wa yote,
    Mungu akubariki sn.
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole sana susy'
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Pole sana Susy kwa kuondokewa na mmoja kati ya uwapendao. Bwana ametoa Bwana ametwaa.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,918
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada Susy tupo pamoja katika kipindi hiki kigumu.

    Ahsante kwa taarifa Dena
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Pole susana
     
  9. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,149
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Pole sana Suzy,mshukuru Mungu na uendelee kumuomba akutie nguvu.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    POle sana Susy
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,435
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pole Susy, Mungu awape wafiwa wote moyo wa uvumulivu katika kipindi hiki kigumu.

    Dena asante kwa taarifa.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,519
    Likes Received: 14,912
    Trophy Points: 280
    pole sana Da Sussy
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru nyote kwa pamoja, nakushukuru Da Dena!!!

    Ndio nafanya taratibu za kuondoka ofisini, na muda si mrefu nitaondoka!!!

    Nasema tena asanteni kwa kunitia moyo!!

    sisi tulimpenda lakini Mungu amependa zaidi!!! Bwana ametoa na Bwana ametwaa, Jina la BWANA lihimidiwe!!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wasiliana na D.A kama tunaweza kutuma rambi rambi.

    Pole sana Susy tupo pamoja katika kipindi hiki kigumu.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole sana Susy
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Hayo ni ya kwenye PM kwa wale wenye kuhitaji kwenda kwenye msiba au kutoa rambirambi wawasiliane na mimi kwa PM
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    pole sana mpendwa wangu. Mungu akutie nguvu na faraja katika hiki kipindi kigumu.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Haya mama umesomeka
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    pole susy kazi ya Mungu haina makosa
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    How hard it is for you now susy,...
    Mungu akupe nguvu katika mda huu mgumu kwako pamoja na dungu zako wote
     
Loading...