Supu ya nyama ya ng'ombe


bothlegs

bothlegs

Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
98
Points
95
bothlegs

bothlegs

Member
Joined Apr 14, 2009
98 95
Unaingia Hotelini au Mkahawani na unaagiza supu ya nyama ya ng'ombe.Ukiwa umekaa huku ukisubiri hiyo supu mara anakuja muhudumu na kuuliza nani ng'ombe?Utasemaje?
 
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
1,212
Points
1,250
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
1,212 1,250
Maneno mengine yanakuwa na maana kulingana na mazingira! Jibu hapo ni MIMI, Haina ubishi.
 
B

Bill le Roux

Member
Joined
Dec 12, 2012
Messages
8
Points
20
B

Bill le Roux

Member
Joined Dec 12, 2012
8 20
duh! itakuwa mimi 2 coz ndio kaz ya rejesta hiyo..
 

Forum statistics

Threads 1,285,555
Members 494,670
Posts 30,866,692
Top