Superglue kushikishia jino

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,906
2,000
Habari za jioni wakuu
Jino langu lilikuwa limejazwa sasa limekatika kule kwenye jino la kweli ikabaki ile chokaa.. nataka kutumia superglue kurudisha je kuna madhara kwenye jino?
Nimebaki na meno machache sana wasiwasi wangu sitaki kutoa jino sababu litakuwa jino la nane ..
20170613_184638.jpg

Asanteni
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,634
2,000
Jino tu unaumia namna hiyo?!je siku uliyotolewa bikra si itakuwa ulitaka kupaka aradite kbs
 

MulRZGM

JF-Expert Member
Jan 26, 2017
1,000
2,000
Habari za jioni wakuu
Jino langu lilikuwa limejazwa sasa limekatika kule kwenye jino la kweli ikabaki ile chokaa.. nataka kutumia superglue kurudisha je kuna madhara kwenye jino?
Nimebaki na meno machache sana wasiwasi wangu sitaki kutoa jino sababu litakuwa jino la nane ..
View attachment 523415
Asanteni
Acha, usitumie coz cdhan glue kam ni kwa ajili ya kutumika ktk miili ya bnaadam pia.... Utapata madhara, nenda kwa dentist atakusaidia tu! Io achana nayo, mbaya... c nzur
 

torvic

JF-Expert Member
Mar 9, 2016
2,195
2,000
hahaha! samahani nimekucheka kwa hiyo tekinik yako...
kwanini usiende hospitali mkuu, waeleze utaki kung'oa jino lako wakupe njia mubadala
 

miss chagga

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
57,906
2,000
Acha, usitumie coz cdhan glue kam ni kwa ajili ya kutumika ktk miili ya bnaadam pia.... Utapata madhara, nenda kwa dentist atakusaidia tu! Io achana nayo, mbaya... c nzur
Asante mkuu nikaenda na kipande changu cha jino wanaweza kikirudishia?
 

Tha real voice

JF-Expert Member
Jan 18, 2017
899
1,000
Habari za jioni wakuu
Jino langu lilikuwa limejazwa sasa limekatika kule kwenye jino la kweli ikabaki ile chokaa.. nataka kutumia superglue kurudisha je kuna madhara kwenye jino?
Nimebaki na meno machache sana wasiwasi wangu sitaki kutoa jino sababu litakuwa jino la nane ..
View attachment 523415
Asanteni
nenda hospitali mkuu usijaribu kutumia super glue kugandishia jino kwa sababu am really sure ukifanya hivo itasababisha complication nyingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom