Super flashbacks

Super flashbacks

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,472
Reaction score
867,173
IMG-20170925-WA0015.jpg
IMG-20170925-WA0016.jpg
IMG-20170925-WA0014.jpg
IMG-20170925-WA0012.jpg
IMG-20170925-WA0010.jpg
 
Kuna member wenzetu humu kwa umri wao wanaona kama ni vitu vya kale,vimechukuliwa kwenye museum...
 
Wahenga tukatane hapa naona kuna mkuu katukumbusha zilipendwa kipindi hicho niko kisiwani Mesome
 
Wana OSS baadae walikuja na mtindo wao wa 'ndekule',

Kweli kaka, Dukuduku ni mtindo wa Ndala Kasheba, walipokuja wakina Gurumo, Abel Bartazar, Bitchuka nk ndio Maalim Gurumo akaja na huo mtindo wa Ndekule, yeye Gurumo ndio alikiwa mtaalam wa kutoa mitindo yenye majina ya Kizaramu, kama. Msondo, Sikinde na hiyo Ndekule
 
Kweli kaka, Dukuduku ni mtindo wa Ndala Kasheba, walipokuja wakina Gurumo, Abel Bartazar, Bitchuka nk ndio Maalim Gurumo akaja na huo mtindo wa Ndekule, yeye Gurumo ndio alikiwa mtaalam wa kutoa mitindo yenye majina ya Kizaramu, kama. Msondo, Sikinde na hiyo Ndekule
Asante kwa dondoo kiongozi, maana ya kale dhahabu
 
Dah kweli Zamani
Hiyo Shilingi moja Pia ilikuwa inaitwa Chuma
Hiyo senti 20 ilikiwa inaitwa pia Mbuni
Hiyo senti hamsini ni Thumni

Umenikumbusha SENTANO HAICHENJIKI
Kweli kabisa
 
Back
Top Bottom