SUMU {chemical weapons} yatumika kumaliza El Shabab Kenya

SUMU {chemical weapons} yatumika kumaliza El Shabab Kenya

Baada ya utata mwingi wa kusambaa ni vipi vita imeishaje huku hakuna gaidi alikamatwa katika vita ya siku nne . Hatimaye imefichuka kuwa sumu imetumika kumaliza utata......

The militant group behind the four-day takeover of a Nairobi mall claimed Wednesday that Kenyan government forces used chemical weapons in their assault on the building, then carried out "a demolition" to cover evidence and buried 137 hostages.

In a series of Twitter posts from an account believed to be genuine, al-Shabab said that "having failed to defeat the mujahideen inside the mall, the Kenyan govt disseminated chemical gases to end the siege."

They added "to cover their crime, the
Hayo ma Alshabab ni mashetani tu hayo,yatasema kila jambo baya ili ionekani yana justification ya kufanya uuaji wa kinyama namna hiyo! Wanataka kuilaumu serikali ili iwe nini? ni mijitu ya kuuawa kwa kuchunwa ngozi wakiwa hai na kukatwa ulimi ili nao wafeel pain mbwa kabisa hao!
 
poleni sana ndugu zangu wakenya !!ila mkae mkijua kwamba na jeshi lenu nyinyi linauwa watu wasiokuwa na hatia kule somalia kwa kisingizio cha alshabab la msingi ondoeni majeshi yenu halafu tuone kama mtashambuliwa!!
Na wawa ni mmoja wao wa hayo mashetani,sijui mnajiita al nini sijui! sitaki hata kutamka jina lenu pepo wakubwa nyie! Aondowe majishi Somalia ili iweje?Mfanya njia nzuri ya kupitishia Mihadarati yenu na mamirungi mnayotafuna kutwa nzima kabla hamjaenda kuswali? acha kucheza muziki wao walioutaka wewe!
 
Wao wako kwenye mashimo ya PANYA huko Somalia wanasema wanajua idadi ya watu waliokufa ndani ya Mall, halafu kuna mtu na akili zake anakubaliana nao. Hizo ni akili za kushikiwa kabisa,,,, Mujahideen gani alikuwa anahesabu kila mtu anayemuua mule ndani aliyetoa hiyo body count. Only source ni serikali ya Kenya inayohesabu watu, propaganda za maghaidi wanaoua wanawake na watoto kupata wanawake bikira huko kuzimu tusizipe nafasi. Takwimu za watu waliopotezana na ndugu zao zinasemaje?
 
Wao wako kwenye mashimo ya PANYA huko Somalia wanasema wanajua idadi ya watu waliokufa ndani ya Mall, halafu kuna mtu na akili zake anakubaliana nao. Hizo ni akili za kushikiwa kabisa,,,, Mujahideen gani alikuwa anahesabu kila mtu anayemuua mule ndani aliyetoa hiyo body count. Only source ni serikali ya Kenya inayohesabu watu, propaganda za maghaidi wanaoua wanawake na watoto kupata wanawake bikira huko kuzimu tusizipe nafasi. Takwimu za watu waliopotezana na ndugu zao zinasemaje?

Lord have mercy!
 
Yani hao magaidi wanataka sasa Kenya ifananishwe na Syria ili kututoa kwenye mjadala wa kuongelea ugaidi wao.
wenyewe hawaoni shida kuitwa magaidi na infact walishawai kusema bluntly kwamba,Terrorism is necessary in their struggle and very important.
 
Na wawa ni mmoja wao wa hayo mashetani,sijui mnajiita al nini sijui! sitaki hata kutamka jina lenu pepo wakubwa nyie! Aondowe majishi Somalia ili iweje?Mfanya njia nzuri ya kupitishia Mihadarati yenu na mamirungi mnayotafuna kutwa nzima kabla hamjaenda kuswali? acha kucheza muziki wao walioutaka wewe!
wewe kama issue imetouch sana usonge frontline ukawasaidie wakenya huko mogadishu.

Wenzako wanahesabu hiyo kama ,mission accomplished.
 
Watanzania kwa majungu na uongo dah,yaani hatumwamini Kenyatta tunawaamini Al Shabab kuwa
Kenya wametumia Silaha za Kemikali,ila aliyosema Rais wa Kenya kuwa magaidi sita wameuawa na
wengine 11 wanashikiliwa kwa mahojiano zaidi,baada ya kukamatwa wengine Westgate wengine Air port
wakitaka kutoroka na walikutwa na ramani za jengo la Westgate na kwenye Labtop maelezo kuhusu jengo
hilo.kumbukeni lile jengo ni kubwa sana yawezekana bado kuna maiti zimo ndani ya jengo linapoendelea
kusafishwa ukweli utajulikana.Watanzania tuache umbea na Unafiki wa Kushadadia mabaya kwa wenzetu'
 
wewe kama issue imetouch sana usonge frontline ukawasaidie wakenya huko mogadishu.

Wenzako wanahesabu hiyo kama ,mission accomplished.
Missionaccomplished???!! Una wazimu wewe! Kwani wajua baada ya kufa watakuwa peponi au motoni? kwani wao wanampangia Mwenyezi Mungu pa kuwapeleka? Mijitu hiyo haitafika peponi hata kama Mission accomplished! Upuuzi mtupu!
 
Wao wako kwenye mashimo ya PANYA huko Somalia wanasema wanajua idadi ya watu waliokufa ndani ya Mall, halafu kuna mtu na akili zake anakubaliana nao. Hizo ni akili za kushikiwa kabisa,,,, Mujahideen gani alikuwa anahesabu kila mtu anayemuua mule ndani aliyetoa hiyo body count. Only source ni serikali ya Kenya inayohesabu watu, propaganda za maghaidi wanaoua wanawake na watoto kupata wanawake bikira huko kuzimu tusizipe nafasi. Takwimu za watu waliopotezana na ndugu zao zinasemaje?

Huu ndio ule ujinga wa Sadam kudanganya dunia tumewaua Askari wengi wa Marekani,mwisho wa siku aibu
kwa kupata kipigo cha mbwa mfu,hii mijitu mijnga sana
 
wewe kama issue imetouch sana usonge frontline ukawasaidie wakenya huko mogadishu.

Wenzako wanahesabu hiyo kama ,mission accomplished.

'mission accomplished' kwa kufa na kwenda motoni!! useless'
 
Hili liko wazi kabisa, hostages zaidi ya 60 hawajulikani walipo na vita imeisha. magaidi walikuwa 15, sita waliuawa, Je, hao 9 wako wapi?!! hawasemi kama wamewaua au wamekamatwa au walitoroka. Hapo kuna wingu kubwa nyuma ya pazia.

Shughulisha ubongo wako wewe umeambiwa magaidi wamekufa sita na 11 wamekamatwa!!!!
 
Kama gesi imetumika kuua magaid, ina maana wakenya wameua na raia wake ambao walikuwa wanashikiliwa kama mateka, harafu katika picha zote walizopiga hakuna picha ya gaid hata mmoja kati wa wanaodaiwa kuuawa na kukamatwa,

even vita ya kwanza ya dunia ilikua na picha iwe hii ya karne ya 21,,,,tukio la siku 4???
 
hao alshabaab ni wapuuzi, hata kama wangeuliwa kwa mikuki ni halali yao.
waache propaganda za kitoto.
 
Shughulisha ubongo wako wewe umeambiwa magaidi wamekufa sita na 11 wamekamatwa!!!!

shughulisha akili hao 11 wamewakamata kama watuhumiwa tu tena maeneo ya mbali na eneo la tukio km vile uwanja wa ndege
 
Missionaccomplished???!! Una wazimu wewe! Kwani wajua baada ya kufa watakuwa peponi au motoni? kwani wao wanampangia Mwenyezi Mungu pa kuwapeleka? Mijitu hiyo haitafika peponi hata kama Mission accomplished! Upuuzi mtupu!
hahahahahaha,we peponi ulishawahi kufika au kupaona?.mission accomplished here on earth,hiyo maneno ya peponi hiyo ni habari ingine.
 
Walitoka kama wahanga baada ya kubadilisha nguo mule ndani kwenye maduka hakuna aliewajua :shut-mouth:
 
hahahahahaha,we peponi ulishawahi kufika au kupaona?.mission accomplished here on earth,hiyo maneno ya peponi hiyo ni habari ingine.
Sasa unafarijika nini hasa mpaka unachekelea gaidi wewe? wamefanikiwa nini zaidi ya kuua hadi watoto wadogo?Huyo white widow wenu Samantha, kama na yeye angeuliwa na magaidi under age of 5, angelisilimu lini na kugeuka shujaa wenu? watoto waliwakosea nini? Acha umburula wewe hujui kitu!
 
Hii thread haina kichwa wala mbele, naona mleta thread amekosa cha kuandika. Halafu wachangiaji wengine(sio wote) inaonesha akili zenu ndogo....Kenya nawasifu hata kama wametumia sumu and nuclear ili mradi Alshabab wamekufa...poa. Ingekuwa wewe ungetumia mbinu gani? kumbe mnawasikiliza Alshabab eti ehe? ------- nyiniyi...
 
Back
Top Bottom