Suluhisho kwa wenye vibamia pita hapa

Suluhisho kwa wenye vibamia pita hapa

baba terry

Member
Joined
Jul 25, 2016
Posts
24
Reaction score
4
Haya haya, ile dawa asilia ya kuongeza ukubwa wa uume yaani kuongeza urefu(length)na unene(girth) uutakao kwa siku 5 hadi 7, inayofahamika kama MJENENGE, imeboreshwa zaidi na sasa tunaisambaza hadi mikoani.

Bei ya dawa imeongezeka kidogo kutoka elfu sita 6,000 (kwa kachupa(dozi kamili) hadi shilingi elfu nane 8,000(dozi kamili).

Kwa wamikoani utaletewa na magari yanayotoka Dar(haina gharama za usafiri)
ANGALIZO:
asitumie mtu chini ya miaka 12

Kwa maelezo zaidi:0743 171 202
 
Ridhika Na Maumbile Yako Ya Asili Vinginevyo Utajitia Ubovu Bure Kwa Kutaka Kushindana Na Njia Uliyotokea, Mwisho Wa Siku Utaishia Kupata Busha /shipa Kwa Kutumia Hizo Dawa Kanjanja (Artificial Concoction) Ongezeni Ubunifu tu Inatosha.
 
Ridhika Na Maumbile Yako Ya Asili Vinginevyo Utajitia Ubovu Bure Kwa Kutaka Kushindana Na Njia Uliyotokea, Mwisho Wa Siku Utaishia Kupata Busha /shipa Kwa Kutumia Hizo Dawa Kanjanja (Artificial Concoction) Ongezeni Ubunifu tu Inatosha.
Haya haya, ile dawa asilia ya kuongeza ukubwa wa uume yaani kuongeza urefu(length)na unene(girth) uutakao kwa siku 5 hadi 7, inayofahamika kama MJENENGE, imeboreshwa zaidi na sasa tunaisambaza hadi mikoani.

Bei ya dawa imeongezeka kidogo kutoka elfu sita 6,000 (kwa kachupa(dozi kamili) hadi shilingi elfu nane 8,000(dozi kamili).

Kwa wamikoani utaletewa na magari yanayotoka Dar(haina gharama za usafiri)
ANGALIZO:
asitumie mtu chini ya miaka 12

Kwa maelezo zaidi:0743 171 202
mi nna inch 6.3 nataka nifike nane, itawezekana?
 
Mimi nataka dawa ya kunirefusha mwili mzima niwe mrefu kama Husein Bolt au Hashim Thabeet
 
Back
Top Bottom