Sugu punguza starehe,fanya kazi ya jimbo


Status
Not open for further replies.
Judi wa Kishua

Judi wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
984
Likes
574
Points
180
Age
29
Judi wa Kishua

Judi wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
984 574 180
namshauri mdogo wangu Sugu akuwe sasa aachane na mambo ya starehe na uuni wa kishamba afanye kazi ya jimbo....watu wa mbeya wenyewe wanamfananisha na jiwe kwa kusema"tunachagua jiwe kuliko mtu makini wa ccm" sasa huo ubunge aliobahatisha ahangalie asijeishia katikati kwa kutolewa na nguvu ya umma...jimboni wananchi wanachangamoto nyingi yeye anakimbilia dar kuimba kwa jaydee watu wa mbeya wamekasirika sana...

"uyu mhuni tusisubilie mpaka 2015 ndio tumtoe,tumuondoe sasa mji unazidi kuisha" alisikika kijana mmoja wa mwanjelwa kwa hasira akiwahamasisha wenzake waliokuwa wanamshangilia..

pia aache ulimbukeni wa mavazi sio kila sehemu anakwenda na migwanda yake ambayo sku izi haibanduki mwilini mwake,sehemu ya heshima na burudani kama ile sio kuvaa kama jambazi hakuwaona wenzake kina kavishe walivyotoka simple na smart..





[FONT='lucida grande', tahoma, verdana, arial, sans-serif][/FONT]​
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
862
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 862 280
Chuki binafsi azifai, tuziacheni. Kikwete Rais wa mikoa mingine Mbeya awamtambui.
Rais wa mbeya wanamwita Sugu, nani Sugu.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,633
Likes
2,275
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,633 2,275 280
Sugu tatizo ni ushamba + ulimbukeni
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,399
Likes
50,142
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,399 50,142 280
Hivi hiyo migwanda inafuliwa kweli au anayo mingi mingi ya kubadilisha?
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,456
Likes
7,765
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,456 7,765 280
Starehe ni mojawapo ya kipengele cha maisha.
 
lady j

lady j

Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
75
Likes
15
Points
15
lady j

lady j

Member
Joined Mar 22, 2013
75 15 15
Wewe gamba la kike acha ushamba,wivu utakuua leo unajifanya msemaji wa wanambeya eti mara oh cjui mavazi...maisha binafsi ya sugu yanakuhusu nini?eti unajifanya mwanambeya umbeya na wivu unakusumbua we gamba la kike,ondoa porojo zako hiyo kazi waachie kina mwigulu nchemba a.k.a SAVIMBI
 
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,474
Likes
204
Points
160
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,474 204 160
Hivi hiyo migwanda inafuliwa kweli au anayo mingi mingi ya kubadilisha?
nasikia inanuka uvundo wa jasho la kucheza kwa stage,vilevile chawa wameweka makazi humo.
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
476
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 476 80
nasikia inanuka uvundo wa jasho la kucheza kwa stage,vilevile chawa wameweka makazi humo.
kwa hoja uliyoiandika hapa umevunja dhana nzuri ya Jamii Forums,home of Great Thinker,kuleta upuuzi wa kwenye ubanda,ambako laweza zungumzwa lolote,bila tafakuri. Shame on you...
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,455
Likes
12,050
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,455 12,050 280
nasikia inanuka uvundo wa jasho la kucheza kwa stage,vilevile chawa wameweka makazi humo.
Hii ndo tofauti kati ya JF ya miaka ile na ya sasa!!
Tunaweza kujivunia kua na members 130,000+ but swali la msingi ni kua Great thinkers wako wangapi??

Maana hata vitoto vya Facebook now tunagongana navyo huku.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
namshauri mdogo wangu Sugu akuwe sasa aachane na mambo ya starehe na uuni wa kishamba afanye kazi ya jimbo....watu wa mbeya wenyewe wanamfananisha na jiwe kwa kusema"tunachagua jiwe kuliko mtu makini wa ccm" sasa huo ubunge aliobahatisha ahangalie asijeishia katikati kwa kutolewa na nguvu ya umma...jimboni wananchi wanachangamoto nyingi yeye anakimbilia dar kuimba kwa jaydee watu wa mbeya wamekasirika sana...

"uyu mhuni tusisubilie mpaka 2015 ndio tumtoe,tumuondoe sasa mji unazidi kuisha" alisikika kijana mmoja wa mwanjelwa kwa hasira akiwahamasisha wenzake waliokuwa wanamshangilia..

pia aache ulimbukeni wa mavazi sio kila sehemu anakwenda na migwanda yake ambayo sku izi haibanduki mwilini mwake,sehemu ya heshima na burudani kama ile sio kuvaa kama jambazi hakuwaona wenzake kina kavishe walivyotoka simple na smart..





[FONT='lucida grande', tahoma, verdana, arial, sans-serif][/FONT]​
Kajifunze kuandika kiswahili fasaha kwanza..
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,054