Sugu Ananukisha Arusha Live Leo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu Ananukisha Arusha Live Leo!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mchaka Mchaka, Dec 18, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Pamoja na vinega. Woooote!
    Mbowe na zitto na Lema watakuwa miongoni mwa ma-audience
    Watu wa Arusha tunafurika kwa wingi sana viwanja vya Tripple A.
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana naona nimepishana na gari la raha duuu!!
    Ok, tunawategemea kwa updates huko...!
     
  3. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mliokwenda 2pen update za huko
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Nipo maeneo ya Atown, lazma nitahudhuria aisee.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,077
    Likes Received: 10,436
    Trophy Points: 280
    tujuzen jaman.
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,443
    Likes Received: 4,729
    Trophy Points: 280
    Ananukisha!!!!!!??????
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    mojawapo ya mapambano au starehe tu?
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,990
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    show za arusha nna bahati nazo mbaya!wanangu arsenal baada ya kuchezea kichapo nikaseme nikakeshe tripple A leo nirudi kwetu!!!dah ilinichukua dakika kumi tu mule ndani siyo dharau ila masela watupu japo mimi siyo tozi lakini nilijiona tozi!advertise ilianzia getini!kiingilio buku 5 nikakutana na msela anataka nimuongezee buku 4 kwa maana hiyo yeye ana buku tu!humo ndani sasa!watu wachache halafu hamna hata warembo!masela watupu
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,999
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    ila hii ya Arusha sioni spidi za picha humu..
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    jinaa lako 2 lina onyeshaa mtazamo wako...mbonaa maduu walikuwepo,au unataka maduu wasio maliza chips na soda,alafu kama ulifata maduu umechemkaa pale wale ni vinegaaa ma men na maduu ni ngumu nyeusiii muuza nyagoooo umenisomaa arifu,no hard feeling lakini...
     
Loading...