Style ya kugegeda ukiwa umetenguka kiuno

Gogle

JF-Expert Member
Feb 26, 2013
1,483
2,000
Wakuu heri ya mwaka mpya.

Jana katika harakati za kupokea mwaka mpya nimepatwa na janga la kutenguka kiuno, ingawa sio serious sana Lkn daktari amenishauri nisifanye shughuli nzito kwa angalau wiki moja, na Mimi nilikaa siku tatu bila kugegeda nakuwa hovyo kabisa, sasa wadau naomba mnijuze style ya kugegeda ukiwa umetenguka kiuno bila kujiumiza.

Kwa unyenyekevu mkubwa sana naomba msaada wenu
 

mavuno nyamanoro

JF-Expert Member
Nov 25, 2013
588
0
Pole sana. nakupa pole kwasababu sasa itabidi ugegedwa wewe. kuna style ya kihaya inaitwa Kolamalonshweke,yaani fanya ukimariza nifunike. hiyo itakufaa sana
 

kaka km

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
1,309
2,000
pole sana mkuu,jaribu woman on top au mnaita kujipimia,vngnevyo inabd ungoje upone kiuno ndio uendelee kupga mashine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom