Style ya kugegeda ukiwa umetenguka kiuno

Style ya kugegeda ukiwa umetenguka kiuno

Gogle

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Posts
1,495
Reaction score
871
Wakuu heri ya mwaka mpya.

Jana katika harakati za kupokea mwaka mpya nimepatwa na janga la kutenguka kiuno, ingawa sio serious sana Lkn daktari amenishauri nisifanye shughuli nzito kwa angalau wiki moja, na Mimi nilikaa siku tatu bila kugegeda nakuwa hovyo kabisa, sasa wadau naomba mnijuze style ya kugegeda ukiwa umetenguka kiuno bila kujiumiza.

Kwa unyenyekevu mkubwa sana naomba msaada wenu
 
Kagegede tu unatafuta ushauri wa nini wakati wewe ni Mr, Dhaifu
 
Pole sana. nakupa pole kwasababu sasa itabidi ugegedwa wewe. kuna style ya kihaya inaitwa Kolamalonshweke,yaani fanya ukimariza nifunike. hiyo itakufaa sana
 
Siyo tu thread za kipumbavu, bali hata mleta thread ni hivyo hivyo

Mkuu kuna jukwaa la siasa na jukwa la habari mchanganyiko, hili ni MMU, Kama vipi piga kimya tu
 
pole sana mkuu,jaribu woman on top au mnaita kujipimia,vngnevyo inabd ungoje upone kiuno ndio uendelee kupga mashine.
 
Back
Top Bottom