Story: Money Penny ni nani lakini?!

Story: Money Penny ni nani lakini?!

Nilivyosoma comment zake nahis bado ni mtoto mbichi kabisa...30s iv kwa kumpendelea
ndio moja ya intelligencia

utasanda baba kunielewa
yule aliekuwa ananitegea mitego kwani yupo wapi jamaaa nimemumiss woiii 😀😀😀😀

shuka chini kakaetu usome story yangu page ya 10
 
ndio moja ya intelligencia

utasanda baba kunielewa
yule aliekuwa ananitegea mitego kwani yupo wapi jamaaa nimemumiss woiii 😀😀😀😀

shuka chini kakaetu usome story yangu page ya 10
Ni wazi sikuelewi hata huyo wa mitego simfaham dada
 
ahahahahaha haya
mbona pm hauji sasa au unaogopa


shemeji unafanana na DR SHIKA... 900 inakupendeza... someka basi Bil 9 zipo au hamna la sivyo kaa kimyaa
[emoji23][emoji23][emoji23] Dah yani kitendo cha kukosa pesa kinanifanya niwe bubu mbele zako. Nkizipata hakika utakua wa mwsho kuzitumia nakwambia
 
doh hatari sana iyo kitu

unaweza lala na baba mkwe huku mama mkwe anawapiga selfie
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] zikipanda namgea tu apite kama anasimamia ukucha na pesa ipo aaaaaaaaaaaa kwani ataondoka nacho???[emoji15] [emoji15]


Cc Smart911
 
Kuna kipind tulikua group moja whtsp nawewe dada jinsi ulivyo msumbufu nilinyooka nika left bila kupend, kila dk unatuma msg ndefu balaa
 
Back
Top Bottom