Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

  • Thread starter StarTimes Tanzania
  • Start date
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
176
Points
225
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
176 225
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 
Last edited by a moderator:
V

vick didasi

Member
Joined
May 9, 2013
Messages
26
Points
45
V

vick didasi

Member
Joined May 9, 2013
26 45
11 of decoder: 0067 3419 887
11 of decoder: 2971 2815 3943 7552 2
Smartcard: 0181 9482 503
naitwa marwa p sadiki, naishi Moshi
habari startimes nna shida 3
1. couds tv na channels zingine zimepotea now nkisearch autosearch napata channels 66 badala ya 75 kama mwanzo
2. parental control password naomba reset niliweka 2543 ila kwa sasa haifanyi kazio
3. naomna kuchange namba ya kingámuzi kutoka 0752216754 kuja 0674028267 sababu ni namba imepotea na uwezekano wa kurenew ni mdogo hvyo nimesajili mpya. namba ya simu nayotumia kwa sasa ni 0674028267
msaada plz asante
 
V

vick didasi

Member
Joined
May 9, 2013
Messages
26
Points
45
V

vick didasi

Member
Joined May 9, 2013
26 45
11 of decoder: 0067 3419 887
17 of decoder: 2971 2815 3943 7552 2
Smartcard: 0181 9482 503
naitwa marwa p sadiki, naishi Moshi
habari startimes nna shida 3
1. couds tv na channels zingine zimepotea now nkisearch autosearch napata channels 66 badala ya 75 kama mwanzo
2. parental control password naomba reset niliweka 2543 ila kwa sasa haifanyi kazio
3. naomna kuchange namba ya kingámuzi kutoka 0752216754 kuja 0674028267 sababu ni namba imepotea na uwezekano wa kurenew ni mdogo hvyo nimesajili mpya. namba ya simu nayotumia kwa sasa ni 0674028267
msaada plz asante
 
E

enoel

Member
Joined
Jun 14, 2019
Messages
25
Points
45
E

enoel

Member
Joined Jun 14, 2019
25 45
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
Hivii vifurushiii vimegawanyikaaaje kwa upande wa antenaa
 
kassim kimoby

kassim kimoby

Member
Joined
May 28, 2018
Messages
86
Points
125
kassim kimoby

kassim kimoby

Member
Joined May 28, 2018
86 125
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
Me bwana king'amuz chang channel zinatowek tatz nn?
 
nyangumi jr

nyangumi jr

Member
Joined
Jul 28, 2019
Messages
10
Points
45
nyangumi jr

nyangumi jr

Member
Joined Jul 28, 2019
10 45
Mbon mnawek movie za ki Nigeria kwenye chanel ya star movie pls mnakera mmekuwa hamtupi mabaharia sababu ya kufatilia chanel maan hamn cha maana
 
Superleta

Superleta

Senior Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
138
Points
225
Superleta

Superleta

Senior Member
Joined Aug 2, 2019
138 225
weka hapo signal zinapooneshwa then chezesha antena ukizungusha kila upande mpaka ziongezeke kufikia 50.then utaseach chanel upya.mm kwangu signal ipo chini ipo 45 lakin hizo chanel ulizotaja nazipata
Sijawah kufikisha signal strength 40 naishiaga 39 hapo nimejitahidi signal quality ndo huwa mpk 90 nafikisha
 
Superleta

Superleta

Senior Member
Joined
Aug 2, 2019
Messages
138
Points
225
Superleta

Superleta

Senior Member
Joined Aug 2, 2019
138 225
Mm nawapendea WAARIS tu ila nyie watu wa Startimes ni wa hovyo tu

Kifurushi cha nyota cha siku kilikua 500 per day tamaa ikawaingia mkafanya 750 mambo kilikua 1000 per day tamaa ikawapanda mkageuza 1500

Hovyo kweli nyie
 
Miss Ritah

Miss Ritah

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
200
Points
225
Miss Ritah

Miss Ritah

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
200 225
Muongeze wakalimani St Swahil, sauti zile zile zinakosesha ladha....kila siku
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
10,090
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
10,090 2,000
Write your reply...Tatizo langu ni channel zinazoonesha kwangu ni chache lakini kwenye dekoda za wengine chanel ni nyingi na vyote ni aina moja ya startimes pia nimesearch zaidi ya mara 2.naishi tabata,smartcard no 02035029723.Nisaidien kuzirudisha jamana

.
 
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
377
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
377 500
Leo king'amuzi chenu kina shida gani? Baadhi ya channel hazipo hata hiyo st guide sioni chochote
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,569
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,569 2,000
Leo king'amuzi chenu kina shida gani? Baadhi ya channel hazipo hata hiyo st guide sioni chochote
Hawa jamaa wanazingua ni wiki ya pili ITV eatv hazipo kwenye list nishawapigia sim nimechoka
 
Africa Tanzania

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,027
Points
2,000
Africa Tanzania

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,027 2,000
Mbona channel za michezo fox sports, fox sports 2 hazipo? Au hamtaki tumuone SAMAGOALLLL.....Nilikosea sana kuwakosoa Azam Tv
 
T

TruthLover

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2019
Messages
623
Points
500
T

TruthLover

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2019
623 500
Jamani mwenye kujua bei ya king'amuzi cha Azam nataka niachane kabisa na Star times.Kilichoniimpress wamekitoa.Kwa hiyo na mimi sina budi kujitoa.Ligi za Netherlands,Beligium na USA.Hizi ligi zimenifanya sasa hizi ligi ya uingereza sifuatilii kabisa.Kuna talents za kipekee sana.Kama saa hizi kuna bonge ya mechi USA MAJOR LEAGUE SOCCER,jana Samatta kanipita kushoto.Rangers vs Celtic wanipita kushoto.Wametoa vyote hivi kibabe tu.
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 

Forum statistics

Threads 1,334,381
Members 511,983
Posts 32,474,455
Top