startimes hapo sawa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

startimes hapo sawa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wizzo, Jun 10, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 650
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    nimeenda jana ofisi za startimes arusha nkawaulizia kuhusu kupata local channels kama itv jamaa wamenambia kuanzia tar 20 mwezi huu chanel zote zitaonekana ktk king'amuzi.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,805
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ifikapo 31 December saa sita Ucku TV zote hapa Africa Mashariki zitazimwa na kuhamishiwa kwenye Vingamuzi kama vile TIG agape ,Startime TBC etc.Hivyo ni sawa kuwa hiyo Tarehe 20 june kuwa hivyo kwani awana jinsi lazima waingie tu kwenye mfumo wa Digital
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,836
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapo Mwake
     
  4. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kwani satellite dish sio digital?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Safi sana kina Hu jintao nhua nhaaaaaa masterrrrrrrrrrrrrrrr!!!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mi nimelipia kifushi cha elfu 18 ili nione mpira wizi mtupu mpaka sasa ni no signal
     
  7. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    satellite ni digital
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 4,278
    Trophy Points: 280
    achana nae huyo hajui alinenalo zaidi ya kumezeshwa maneno ya digital yamekuwa kama wimbo midomoni mwao.
     
  9. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nyimbo tu hizo tumewachoka
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si rahisi kuzima TV zote labda sema TV za hapa bongo maana nyingine zinatumia satellite kurusha matangazo yake na huu mradi wa ving'amuzi siyo world wide
     
  11. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hujui ulinenalo.
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hawa startimes wameshatudanganya mara nyingi sana. Labda tusubiri hiyo tar 20.
     
  13. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 538
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Hiyo imekaa vizuri
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Yaani kwakweli wanakera wametoa UBC wakaweka ATN ili watu tuone mpira but matokeo yake ATN1 hawaonyeshi muda wote mpira ya mwanzo ndio huwa wanaonyesha tena channel yenyewe chenga tupu ikiisha ile ya saa4 usiku tunawekewa vipindi vya dini sasa sijui maana yake ni nn
     
  15. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Lazima kuwe na wayforwar mkuu. Wasipoonyesha kuanzia hiyo tarehe 20 nini tunakifanya sisi kama wateja? Na kwa nini taarifa zitofautiane? Mimi juzi walinipigia (tena makao makuu kwa jinsi huyo dada alivyojitambulisha) na kuniuliza nazionaje huduma zao na napendelea chaneli gani. Nikawauliza lini wanaweka Itv na Startv akanijibu mpaka mwezi wa nane. Hapa tunasimamia wapi sasa na tuwaamini kina nani?
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ivi hawa DSTV hawashushi rates zao tuu hawaoni huu upinzani?
    Maana nasikia EA mnapigwa rate kama za madon wa SA!
     
  17. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hilo tatizo limenikuta hapa moshi, nimewapelekea wakatengeneza na kunitoa 5;000/=,nimerudi nacho nyumbani kimeniambia no signal wanasema antenna yao haipokei mawimbi.
     
  18. M

    Mantisa Senior Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    That's good news
     
  19. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumbe mazuzu bado mpo wengi !
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hawana jipya hawarushi Euro 2012
     
Loading...