Starehe ya wengi


Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
240
Points
0
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
240 0
:welcome:Katika ulimwengu huu hususan nchi ya Tanzania kila mtu anacho kitu akipendacho kuliko vingine
Naomba kuuliza ni starehe ipi ambayo imeweza kuteka akili za watu wengi (majority) ambayo kwa uhakika utasikia kwenye kila kona ya mkoa wa nchi yetu.
Starehe haijalishi ni nzuri au ni mbaya ila tunachoangalia majority are involved in it!
Je ni :

1. ULEVI
2. NGONO
3. UFISADI
4. UNAFIKI
5. USENGENYAJI
6. UCHAWI
7.......
8......
9......
10.......
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
:welcome:Katika ulimwengu huu hususan nchi ya Tanzania kila mtu anacho kitu akipendacho kuliko vingine
Naomba kuuliza ni starehe ipi ambayo imeweza kuteka akili za watu wengi (majority) ambayo kwa uhakika utasikia kwenye kila kona ya mkoa wa nchi yetu.
Starehe haijalishi ni nzuri au ni mbaya ila tunachoangalia majority are involved in it!
Je ni :

1. ULEVI
2. NGONO
3. UFISADI
4. UNAFIKI
5. USENGENYAJI
6. UCHAWI
7.......
8......
9......
10.......


Hivi uchawi ni starehe kumbe,duh mi nilikuwa sijui kwa kweli. Nadhani wengi wako number 1 na 2.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Nishawaita wanakuja sasaivi..
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
12.Upigaji chabo.:becky:kule kenya wanawaita ma kozimen
 
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
240
Points
0
Lamchina

Lamchina

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
240 0
Naona kuna nyinginezo kama
13.USAGAJI
14.WIZI
15.....
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Uongo, Ufitini na Utapeli
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,785
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,785 1,500
:welcome:Katika ulimwengu huu hususan nchi ya Tanzania kila mtu anacho kitu akipendacho kuliko vingine
Naomba kuuliza ni starehe ipi ambayo imeweza kuteka akili za watu wengi (majority) ambayo kwa uhakika utasikia kwenye kila kona ya mkoa wa nchi yetu.
Starehe haijalishi ni nzuri au ni mbaya ila tunachoangalia majority are involved in it!
Je ni :

1. ULEVI
2. NGONO
3. UFISADI
4. UNAFIKI
5. USENGENYAJI
6. UCHAWI
7.......
8......
9......
10.......
Mkuu,

Ipange upya thread yako, maana haina upako kabisa! Imekaa mlengo wa kushoto kabisa.
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
utapeli ni starehe:nimekataa??hapana naomba definition ya starehe plzz
Kuna fumbo zito hapo, ndio maana kuna waliochangia kama mimi. Ila take time utaelewa anamaanisha nini hapo
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
kula ice cream
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,805
Top