Star Tv Na Futuhi


BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
175
Likes
14
Points
0
BadoNipo

BadoNipo

Senior Member
Joined Jul 4, 2008
175 14 0
Jamani kweli The Commedy ilikuwa inatamaniwa na watu wengi sana. nimeshangaa sana jana kuona Star TV nao wameanzisha kipindi kinaitwa FUTUHI ni cha kichekesho kama cha the commedy yaani wamekopi kila kitu. lakini hata hawachekeshi sana zaidi na kuboa tu.

Wameniboa sana imeonyesha ni jinsi gani tusivyokuwa wabunifu
 
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
Jamani kweli The Commedy ilikuwa inatamaniwa na watu wengi sana. nimeshangaa sana jana kuona Star TV nao wameanzisha kipindi kinaitwa FUTUHI ni cha kichekesho kama cha the commedy yaani wamekopi kila kitu. lakini hata hawachekeshi sana zaidi na kuboa tu.

Wameniboa sana imeonyesha ni jinsi gani tusivyokuwa wabunifu
BN
kweli vichekesho vya jana viliboa lakini vya last week walichekesha sana hasa ile ya ule ushirikina aliofanya chenge bungeni na ile show ya mbanano kwenye treni somehow wanajitahidi tuwape muda
 
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
197
Likes
0
Points
0
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined Apr 21, 2008
197 0 0
Nafikiri katika zama hizi za uwazi na uhuria wamelamba dume kuingia sokoni kwani watatengeneza jina.Jana hawakunifurahisha sana.Vilevile udhaifu wao ni kwenye ubunifu.

Wangetumia fursa hii ya ze comedy kutokuwepo kutangaza jina kusudi wateke watazamaji.Wazingatie kwanza kubuni siyo kuchekesha.Si unajua kuchekesha hakusomewi wala kulazimisha, ni 'inborn'.

Wangefuatilia kipindi cha "John stewart show" CNN.Jamaa anatoa vitu vya wakubwa live lakini katika sura ya kisanii.Habadili lafudhi wala kuvaa vibaya lakini ujumbe wake na jinsi anavyokejeli yale mabaya ya wakubwa ni kichekesho na somo tosha.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,755
Likes
4,629
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,755 4,629 280
Kwanza hili neno futuhi! nikiswahili au kijaluo? nadhani hawa vijana wanaweza kuwa wazuri iwapo watapata mhariri mzuri. Tofauti yao na ze comedy wao wanaongelea matatizo ya msingi ya wananchi kuliko hao akinajoti walikuwa busy kudhihaki watu na kutumwagia mitusi!

unajua watz wanapenda kweli mambo ya kipuuzi! au ndo umasikini wenyewe!
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217