Mzee wa Gumzo
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

  • Hi,nimeiona message yako leo.nilikuwa masomoni na i couldnt access jamiiforum kule.Nilimiss alot lakini nimerudi.Thanks kwa kujibu message na kusifia picha yangu.
    Good day
    Hi, mambo vp? samahani sana nilichelewa kukujibu sikuwepo na sehemu nilipokuwa net ni "kasheshe"

    Asante sana kwa kutembelea profile yangu ila naona picha yako umekaa makini kweli.

    Alinda
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top