Star tv mmeniboa sana

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
1,007
1,500
Kwa wale mtakaokuwa mnafuatilia urushaji wa matangazo ya moja kwa moja ya Tuzo Tanapa kwa waandishi wa habari kutoka Mwanza mtakubaliana na mimi toka wameanza sauti imekuwa ni kero tupu hebu jitahidini kujiandaa sio kwamba hafla hiyo imeshushwa ghafla kutoka angani hivyo hamkuwa mmejiandaa.
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,731
2,000
kurusha kipindi live ina changamoto zake cha msingi wapongeze japi umeweza kuona matangazo.
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,350
2,000
si mara moja wala mbil hlo tatzo linajitoleza hata cku mpoki akibwabwaja mwanga nao ilikuwa mtihan wajitahd
ila mi nimechukia hawakuweka tamthilia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom