Star TV LIVE: Jicho letu ndani ya Habari

Star TV LIVE: Jicho letu ndani ya Habari

Hongereni kwa uchambuzi makini, Meena umenena ukweli. Pia kuna hili la kutoa habari kuhusu siku husika lakini picha zinazoambatana na habari yenyewe zinakuwa sio za siku ile. lengo ni kuonyesha kuwa kulikuwa na watu wengi kumbe haikuwa hivyo. Mfano siku moja TBC imeripoti habari picha ya watu inaonekana kuna vumbi wakati huo Arumeru mvua kubwa ilikuwa imenyesha. Tubadilike waandishi.
 
Kuna usanii mkubwa wa uandikaji wa habari kwa vyombo vya habari vya Tanzania. Kuna uchakachuaji wa picha kwenye magazeti na TV. Picha zinafanyiwa uhariri na baadaye kuunganishwa kwenye matukio ambayo hayahusiani. Hapa Tanzania tuna vyombo vya habari vichache sana ambavyo ukisoma "katikati ya mstari" hutabaini ushabiki. Vyombo vingi vina ushabiki tena uliopitiliza kiwango.

Udhaifu mwingine wa vyombo vyetu vya habari ni kuripoti kitu kama kilivyotokea badala ya kwenda mbele zaidi kwa kuchambua, kuchuja na kumapatia msomaji habari yenye manufaa. Kwa mfano, mwandishi aliyeripoti matusi kama yalivyo ya Mbunge Livingstone Lusinde wakati wa kampeni za Arumeru siwezi kumtofautisha na Lusinde mwenyewe. Kwa mtu mwenye heshima na staha hawezi kamwe kutoa maneno au kuandika uchafu wa aina ile na kutaka wananchi wasome.
 
Poleni sote kwa kifo cha Kaka Kanumba, Tutamkumbuka....
Mpiganaji Jimmy Luhende,<BR>hebu tufafanulie matukio ya Arumeru Mashariki ikilinganishwa na hali halisi uliyoshuhudia Ilemela (uchaguzi mdogo&nbsp;wa Diwani) na ulivyopata kuona na kusikia vyombo vya habari vinaripoti. najua unaweza pia kulinganisha hali hii na chaguzi zingine ulizoshiriki. na mwisho tuainishie, mambo haya yanaoana vipi na UWAJIBIKAJI KWA JAMII (SAM) WA VIONGOZI WANAOPATIKANA?<BR><BR>Kkaka Nevile Meena tunaheshimu michango yako, lakini tufafanulie "ni kweli huwa mnakubaliana habari fulani isiandikwe?" ni kwa maslahi ya nani na yupi anakuwa akiangalia msifanye kwa maslahi yenu na waliowatuma? Je, hii inahakikisha hoja kuwa kuna msukumo mmepewa waandishi kuchunia habari za wanaharakati .."eti wanapanga kuvuruga amani nchini?'<BR><BR>Mjadala mzuri sana Yahaya, Nawapenda... Big Up Star Tv.<BR>
 
Redio ndio chanzo cha mauaji nchini Rwanda,kwa kinachofanywa tv ya taifa tbc kupendelea ccm na kudhibiti upinzani si vzr
 
Huwezi amini, wapo 'wanahabari' hawaelewi HABARI ni nini? Waandish na vituo vya tv mara zote vimejaza makasuku wanaotoa taarifa bila kusaka urari sahihi!
Tbc inazidi kupoteza heshima yake, namna inavyojipendekeza kwa ccm inazidi hata radio uhuru.
Wanahabari wa magazeti angalau wanajitahd hata kama suala la maslah yao hawaweki wazi
 
Tbc,Tbc ni TB ya taifa,tena nahisi matapishi nikiitazama hata kwa dk 1.Nina kampeni,kwa mtaa nilipo hakuna mwenye time nayo,na sijalala,nilikuwa naburn cd za ndugu yangu ambaye alikuwa aende Chereko yao ya 300,000 kwa robo saa tbc,tumeshaburn cd,tumpe kila aliyetuchangia,nadhani ni bomba zaidi.Chenji leo tutanunua cement ya kuanzia kuzungusha nyumba fensi
 
Vyombo vya habari vingi Tanzania havina uzalendo. Vingi vilijikita kuandika habari za uchaguzi wa Arumeru kishabiki zaidi. Baadhi ya magazeti yalifikia hatua ya kucheza na picha kwenye computer ili kuonyesha kampeni za mgombea fulani zinahudhuriwa na wananchi wengi zaidi. Huu ni uhuni na uhaini mkubwa kwa nchi na una madhara makubwa kwa mustakabali wa Taifa. Kwa hali hii, itatuchukua muda mrefu watanzania kuwa na vyombo vya habari vyenye weledi stahili.
 
Wananchi wengi tunaimani na Star Tv. Yahya na jopo zima la Star Tv tunawapongeza.
 
melvin meena ni Jembe katika tasnia ya habari, kama waandishi wote wangekua na nusu ya ueledi wa huyu bwana TZ ingekua mbali sana

StarTV pia nawapa pongezi sana ila naona kama mngeongeza juhudi ya namna ya kucover habari za uchaguzi, habari nyingi tunazipata kwenye mitandao kwanza kabla nyie hamjazitangaza, nilitegemea nyie watu wa tv na redio muwe wa kwanza kupata na kutangaza habari
 
Mara nyingi Vyombo vya habari huwa vinaripot kutokana na matakwa ya Mabosi wao wanavyotaka. Mfano Mhando alipokua mkurugenzi pale TBC, Station hiyo ilikua haipendelei upande wowote kwa suala lolote. wakaona hafai wakamtoa ili wamuweke atakae wabeba, madhala yake Kituo hicho sasahakina mvuto tena.
 
Ndugu Yahya ukweli utabaki ukweli tu haiwezekani magazeti yakakosa interest kwa vyama fulani. na kwa tanzania waandishi wengi na vyombo vya habari vingi vinaandika kwa kuogopa ama kujikomba na \chama tawala.
 
Yahya. Si rahisi kwa vyombo vya habari vya serikali ktk africa kuandika habari za wananchi. Mara nyingi hutumika kuwapaka rangi nzuri viongozi. Tazama tu wapi tido alipofikishwa.
 
Yahaya napenda kutoa shukrani zangu kwa star tv na radio free africa kwa kurudi tena hewani'tumechoshwa na Tbc na propaganda zao za kuibeba ccm moja kwa moja'matarajio yetu ni miaka miwilli ijayo Tbc kukoma kabisa kufanya mchezo huu mchafu kwa kuwa Chadema watachukua madaraka na upumbavu wote huu utakoma
 
Andante wanaJF kwa michango yenu Asubuhi ya Leo.
Ahsanteni na Passos njema.
 
Yahya M naomba tu kuuliza swala lililo nje ya mada ya leo. Uliwahi kutupasha kuwa STAR TV itakuwa inaonekana kupitia DSTV. Mpango huu umefikia wapi?
 
Yahaya wewe na Dotto ni bonge la watangazaji hapo star na unaweza kuendesha kipindi bila upendeleo inaonekana uko kisasa zaidi. MUNGU akubariki
 
Back
Top Bottom