Star Times nao wameanza magumashi!


Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,544
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,544 9 135
Kuna category ya uhuru,na mambo,sasa sijajua ni kwa bei gani?halafu mbona huduma zao bado sana?mbona karibu channel zote ni free to air kwenye dish za kawaida?ACHENI UWIZI MMEANZA UCHAKACHUAJI KAMA WACHINA WENGINE SIO?
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Wachina wote magumash tu.....si barabara wala nn...
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,704
Likes
1,867
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,704 1,867 280
Nilishatupa lidecoder lao siku nyingi
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,156
Likes
1,463
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,156 1,463 280
Jamaa ni wajinga sana yani wanatengeneza mradi kwa free channel walizojaza humu tena za kichina ambazo hazina tija kwetu! Nimeona tangazo lao leo nasubiri wataje bei nimwachie mwanangu akachezee ka-decorder kama TOY
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
hata mie nimeona tangazo lao linapita kwenye TV jana nimejaribu kuwapigia ile namba ipo kwenye answer machine hakuna anayepokea sasa sijajua wanataka nini hasa na pia wameweka ili channel ya UBC kwa hapo nimewasifu kwani sasa tutaweza kuona mech za UK prem na UEFA bila tatizo
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,541
Likes
203
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,541 203 160
Nani amekwambia ubc kuna premier ligue?hao ni wezi watupu!
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Hawafai ni wasanii tu,hata bure silitaki decorder lao,kwa wale wanaotaka kuona ligi ya uk wakanunue dish zenj 150000 tu unapata mechizote,ni dish la arabsat chanel inaitwa abudhabi sport iko chanel 4, kwakiarabu inaitwa abudhabi riyadhiya.hakuna malipo yamwezi hata sumni na unaona mechizote ligiya uingereza live!
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,825
Likes
2,891
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,825 2,891 280
Hawafai ni wasanii tu,hata bure silitaki decorder lao,kwa wale wanaotaka kuona ligi ya uk wakanunue dish zenj 150000 tu unapata mechizote,ni dish la arabsat chanel inaitwa abudhabi sport iko chanel 4, kwakiarabu inaitwa abudhabi riyadhiya.hakuna malipo yamwezi hata sumni na unaona mechizote ligiya uingereza live!
mkuu chanel gani nyingine unapata?am now fed up with star times
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,825
Likes
2,891
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,825 2,891 280
hata mie nimeona tangazo lao linapita kwenye TV jana nimejaribu kuwapigia ile namba ipo kwenye answer machine hakuna anayepokea sasa sijajua wanataka nini hasa na pia wameweka ili channel ya UBC kwa hapo nimewasifu kwani sasa tutaweza kuona mech za UK prem na UEFA bila tatizo
ch. Za ukweli zote wamezifungia na wala hawajasema garama zke...
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,370
Likes
615
Points
280
Age
28
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,370 615 280
mmmh napita hapo!!
 
Rwebangira

Rwebangira

Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
21
Likes
2
Points
0
Rwebangira

Rwebangira

Member
Joined Aug 25, 2011
21 2 0
Biashara ya kuiga itawaghalimu manake sasa wanaiga mtindo wa TING ili wapate cha juu, sukari imekuwa shida itakuwaje chanel za star mimi nawashauri watoe chanel kwa mtindo wa luk ili mtu anunue kadiri anavyoweza vinginevyo enzi za tv wakati wa Mwl zinzkuja.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,544
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,544 9 135
Halafu si wangetoa taarifa mapema?waache usanii ile simu yao ya customer care haipatikani!kazi wanayo!
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,461
Likes
3,718
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,461 3,718 280
star times ni wezi...channel za ukweli wamezitoa, wameacha channel makapi,
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
mkuu chanel gani nyingine unapata?am now fed up with star times
mm natumia hiyo dish ya arabsat naona ligiyote ya uk,nenda zenj maduka ya malindi au mchangani utapata,waambie wauzaji kua unataka dish yenye chanel za abudhabi sport inazoonyesha ligi ya uingereza utafaidi mkuu
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
hawa jamaa ni majambazi. Sijui tukishaingia mfumo wa digitali itakuwaje
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
Kuna category ya uhuru,na mambo,sasa sijajua ni kwa bei gani?halafu mbona huduma zao bado sana?mbona karibu channel zote ni free to air kwenye dish za kawaida?ACHENI UWIZI MMEANZA UCHAKACHUAJI KAMA WACHINA WENGINE SIO?
Thread yako haina mpangilio wa kuvutia kusoma....
 
N

Ndole

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
349
Likes
2
Points
35
N

Ndole

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
349 2 35
ch. Za ukweli zote wamezifungia na wala hawajasema garama zke...
Nimesikitika sana. Unaamka tu asubuhi unapanga makundi mawili na hapo hapo unafungia baadhi ya kundi kwa mteja bila kumwambia kiasi gani kila kundi. Wachina ni wachinaa kweli na feki
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,825
Likes
2,891
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,825 2,891 280
Nimesikitika sana. Unaamka tu asubuhi unapanga makundi mawili na hapo hapo unafungia baadhi ya kundi kwa mteja bila kumwambia kiasi gani kila kundi. Wachina ni wachinaa kweli na feki
washenzi sn...kwanza VAT hawalipi...ikizidi tsh 12000 iyo (the so called)uhuru,then naipa RIP
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,461
Likes
3,718
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,461 3,718 280
Hayo ma dish ya abudhab sports hapa dar hayapatikani..
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,461
Likes
3,718
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,461 3,718 280
Star times wapuuzi wakubwa..Mafisadi wakubwa nyie..lazima mpoteze wateja wengi kwa upuuzi mliokuja nao.
 

Forum statistics

Threads 1,214,273
Members 462,617
Posts 28,507,269