Star times na matangazo ya marehemu Kanumba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Star times na matangazo ya marehemu Kanumba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by tutaweza, May 4, 2012.

  1. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 617
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Sina uhakika kama hii post ilishawekwa, ila sijawaelewa hawa Star Times kuendelea kuonyesha picha za marehemu kanumba katika mabango yao wanamaanisha nini!
    Wanajamii naomebeni mnieleweshe kama kimaadili ya kitanzania hili jambo ni sahihi.
    Nawakilisha
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Contract haijaisha...
     
  3. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jibu limejitosheleza.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,681
    Likes Received: 8,243
    Trophy Points: 280
    Hivi Bob Marley na Michael Jackson wapo hai kumbe? Nadhani hata picha za Baba wa Taifa itabidi tuziondowe pamoja na statue yake!!
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wino bado haujafitika....
     
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,374
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Its different, we ni great thinker, so think and understand nn mtoa mada amemaanisha
     
Loading...