Star Times hawana uzalendo kabisa


Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,322
Likes
3,655
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,322 3,655 280
Matangazo ya moja kwa moja (LIVE) kutoka uwanja wa Uhuru yakionyesha sherehe za miaka 52 ya Uhuru wa Tanganyika yamekatwa ghafla. Najua watu wengine watakuwa walidhani ni TBC ndio waliokata matangazo hayo. Lakini wenye matatizo ni Star Times ambapo channel zao zote za king'amuzi chao zimekata matangazo. Nimejaribu kuwapigia kupitia namba yao ya Customer Care 0764-700800, jamaa wameamua kuizima kabisa. Huo ni uhuni mwingine. Nimejaribu kupiga simu kwa agent wao mkubwa akaniambia eti 'wanaongeza channel kwenye mnara wa Makongo'. Nina mashaka na jibu hilo, kwani channel haziongezwi kwenye mnara. Pia inajulikana kwamba hata kabla ya kuweka mnara wa Makongo, watu wa Dar tulikuwa tunapata mawasiliano kutoka Kisarawe. Sasa najiuliza maswali mawili: Hata kama kuna sababu za matengenezo ya kiufundi yaliyoratibiwa, kwa nini wasifanye muda mwingine ili watu waliopumzika kwa kutokwenda kazini wafuatilie maadhimisho ya kitaifa? Pili, kwa nini hawatoi taarifa hata ya sms au kupitia bulletin ili mtu ujipange kwa ratiba nyingine mapema? Kwa nini wazime simu ya Customer Care?
I present.
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
Matangazo ya moja kwa moja (LIVE) kutoka uwanja wa Uhuru yakionyesha sherehe za miaka 52 ya Uhuru wa Tanganyika yamekatwa ghafla. Najua watu wengine watakuwa walidhani ni TBC ndio waliokata matangazo hayo. Lakini wenye matatizo ni Star Times ambapo channel zao zote za king'amuzi chao zimekata matangazo. Nimejaribu kuwapigia kupitia namba yao ya Customer Care 0764-700800, jamaa wameamua kuizima kabisa. Huo ni uhuni mwingine. Nimejaribu kupiga simu kwa agent wao mkubwa akaniambia eti 'wanaongeza channel kwenye mnara wa Makongo'. Nina mashaka na jibu hilo, kwani channel haziongezwi kwenye mnara. Pia inajulikana kwamba hata kabla ya kuweka mnara wa Makongo, watu wa Dar tulikuwa tunapata mawasiliano kutoka Kisarawe. Sasa najiuliza maswali mawili: Hata kama kuna sababu za matengenezo ya kiufundi yaliyoratibiwa, kwa nini wasifanye muda mwingine ili watu waliopumzika kwa kutokwenda kazini wafuatilie maadhimisho ya kitaifa? Pili, kwa nini hawatoi taarifa hata ya sms au kupitia bulletin ili mtu ujipange kwa ratiba nyingine mapema? Kwa nini wazime simu ya Customer Care?
I present.
wanaboa sana....chaneli zote hazionekani kasoro chaneli 022 ndio TBC1 LIVE INAONEKANA
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
lindege la jeshi hilo limezima mitambo yao, na sasa sisi tunamsiba kaka...
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Kwani nyie mpo wapi?mbona huku flesh?
 
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
668
Likes
3
Points
35
s.fm

s.fm

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
668 3 35
Asante mkuu kwa taarifa....hata mimi nilijua kwangu tu, kidogo nipande juu! dah hawa jamaa feki kweli
 
M

MPUNGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
840
Likes
360
Points
80
M

MPUNGA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2010
840 360 80
Ndiyo wamerudi hewani sasa hivi 1:04 pm, TCRA inabidi wawatoze FAINI kubwa hii haivumilik hata kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,249,648
Members 480,983
Posts 29,706,193