Staili ya upandaji miti | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Staili ya upandaji miti

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Jun 27, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,928
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani staili hii ya kupanda miti ni balaa, nafikiri upandaji miti wa namna hii unapaswa kufanywa na jinsia moja tu maana wakiwepo wengine sina hakika kama kutakuwa na upandaji tena.

    [​IMG]
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Dare for more.....
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sijaona pabovu!
    Sijaona shida kwenye picha hiyo!
     
  4. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Weweeee!
    Mbona poa tu, na hakuna anaye maindi!
    Ila ningekuwepo-we acha tu!

    [​IMG]
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Mtoa thready hii umeenda mbali sana kuhusiana na hiyo picha! mimi naona huyo mama anapanda miti vizuri tu bila wasiwasi wowote na anawajibika ipasavyo sio kama upandaji miti kwa staili hii:
    [​IMG]
     
  6. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sioni mantiki yako ni nini?
     
  7. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa mktoa mada!!
     
  8. s

    stemila JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Huyo mama akitokea dungadunga hapo patamu ni balaaa ni kufika na kugusa hafu kitu na box
     
  9. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani mleta thread hii amekuwa na mashaka na style ya huyu dada aliyeinama naona mwenzetu ametafsiri mbele zaidi. labda mie ningeshauri apige magoti, kidogo ingekuwa nafuu zaidi.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,696
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    Hako kanafunzi ndo kanapanda mti wengine ni wasanii.
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kupanda mitiiiiiii rahaaaaa
     
  12. B

    Bigabiro Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usibabaishwe na paja, paja ni sawa na sahani lililobeba msosi mzuri, ni vema ubabaishwe na msosi wenyewe
     
Loading...