Staili hii wala sijaipenda, utadhani wanataka kumezana!

Staili hii wala sijaipenda, utadhani wanataka kumezana!

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Posts
2,377
Reaction score
3,394
Timi+1.jpg


Hivi hii ni staili gani ya kulana denda, labda miye ni mshamba lakini sipendi kunyonyana ndimi kwa namna hii kama mnataka kumezana!

black-couple-kissing.jpg


Inatakiwa namna hii, hamuoni jinsi ilivyotulia, lakini kumezana midomo wala haipendeze kabisa
 
Hakuna kitu kizuri kama kiss lakini kuna watu wanafanya mambo ya ajabu mtu anakuja anakula hadi pua ! sasa unaanza kujihoji tutakiss vp au anatoa ulimi kama nyoka jamaniii!
 
Hiyo ya pili ipo poa sana mtu anakushika kiustadi sio kajaza mimate mdomoni aghhhh!
 
Kumbe hata wewe kaka utafiti umeona eh!
Huyu jamaa hafai kabisa na anawaaibisha wanaume

Nlidhani wayajua kumbe mmmh. Hao wa kwanza ndo wenyewe. Hawajawahi kulambana tena hivyo kiila mmoja wao ana njaa na mwenzake. Hao wa pili, kila mmoja anamjua mwenzake hivyo hawana ham ni kushoo tuu.
Weyeeee ogopa njaa ya mapenzi. Ntu hashibi
 
Mkuu kosa la hao makungwi wao kutokana na elimu ndogo lakini baadaye wataona na kujirikebisha katika muve za kidungu maana ziko open hazina usiri hata kengeza hufurahia kam chezo haka
 
Hiyo ya 1 ndio nzuri nyonya ulimi wote ya 2 jua hataki kuchafua na lipstick lazimu mchepuko upo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom