SSRA wazuia ku-withdraw mafao PPF kimya kimya

SSRA wazuia ku-withdraw mafao PPF kimya kimya

Habari za jioni wandugu,

nimekutana na janga la kitaifa mwenye taarifa kamili atujuze hawa jamaa wa PPF wamekataa kuandaa mafao yangu sababu eti SSRA wamezuia wako kutokupokea any claim for withdraw. nilipowauliza wapi evidence i mean waraka au any document hakuna jibu wanabaki wanaangaliana nimeomba wanipe wakasema ni memo ya ndani sasa ndani na sisi member haituhusu?. nataka pesa yangu niende kulimia siyo ikae bure tu na mimi kazi nimetupa kule nimekuwa mjasiliamali

naombeni msaada hapo wanaojua details
hakika kama ni kweli watakuwa wametuumiza haswa, wataka usubiri hadi miaka 60 ukachukue wakati thamani yake imeshuka kwa 75%, yaani kama mafao yako kwa sasa ni tsh 30million zitakuwa sawa na tsh 7.5m. Kumbuka wakati huo umri umenda hata ukinunua gari huoni vizuri, watoto wako watakuwa wakirandaranda mtaani kwa kukosa huduma ya elimu.
 
Nilishawahi kuandika humu;sijawahi kuwa na imani na SSRA na sitakaa niwe imani nao.
 
Mitomingi, achana na mambo ya call, waandikie barua rasmi uwapelekee hao regulator wamifuko, hakikisha unabaki na nakala ya barua yako, then komaa kufuatilia majibu ya barua yako tena uwe kauzu kabisa unapowafuata.
Sawa mkuu nitafanya hivyo na wengine wenye shida kama mimi tuungane tupeleke barua
 
UPDATES;
Nimepita nssf kucheki balance zangu nikaona mambo poa tu watu wanaclaim pesa zao saafi nimeamua kuendelea na nssf badala ya PPF maana wanakalia pesa zetu pasipo sheria ya kutolipa....
 
Pia GEPF wameanza huo mchezo, watanzania tushikamane katika hili.
Mana haiwezekani watu wakachezea jasho la mtu kirahisi namna hiyo.
Tunamuomba Rais afatilie utendaji wa hii mifuko pia SSRA.
Mana ni kama wanapima upepo kwa michezo yao michafu wanayotaka kuanza.
well said mkuu hii ni mbaya mno kuchezea jasho na maskini wasitishe huu mchezo mara moja hali si nzuru huku kitaa tafadhal .
 
hakika kama ni kweli watakuwa wametuumiza haswa, wataka usubiri hadi miaka 60 ukachukue wakati thamani yake imeshuka kwa 75%, yaani kama mafao yako kwa sasa ni tsh 30million zitakuwa sawa na tsh 7.5m. Kumbuka wakati huo umri umenda hata ukinunua gari huoni vizuri, watoto wako watakuwa wakirandaranda mtaani kwa kukosa huduma ya elimu.
hahahha kuna uhakika wa hiyo miaka 60 kwanza?and why wakati hela hujakopesha wamekubembeleza uweke .
 
Ukiona hivyo huo mfuko wa PPF utakuwa una matatizo ya kifedha au usalama wa fedha za wachangiaji. Kumbukeni SSRA ni sawa na Benki Kuu, Benki moja inapopata shida wanaingilia kati.

Vv
 
PPF ni janga na hao SSRA hawana sauti juu ya PPP. Wapo wastaafu ATCL wanadai mafao PPF lakini wanapigwa danadana kati ya SSRA na PPF. Hawalipwi huku PPF Ikiendelea kutia ngumu malipo na kuendelea kutafuta pesa wao viongozi kwa kujenga miradi inayotumia michango ya waliokuwa wanachama. Hata PAC ya binge imedanganywa na SSRA na PPF utekelezaji malipo ya wastaafu ATCL
 
mimi binafsi nimevurugwa na nimemsihi mheshimiwa zitto kupitia Ukurasa wake wa twitter atusaidie kuliwasilisha bungeni.... Tuungane pamoja kumsihi mheshimiwa Zitto kupitia ukurasa wake atusaidie kwa hili
 
Kwa mara ya Kwanza kabisa nimechukia na kukasirishwa na mifumo ya nchi hii, kinachoshangaza ni sheria gani iliruhusu kuwepo kwa fao la Withdraw na imekuwaje iondolewe? Je hoja ya mheshimiwa jafk (Mb) kipind kile 2012 na iliundiwa tume ya kukusanya maoni kama nakumbuka vizuri, Je maoni yale yamepuuziwa au ni janja? Watu tume resign kaz ilitujiajiri binafsi na katikati ya Mchakato hawa jamaa wanaleta habari tata kama hizi.... Daah
 
Sawa mkuu nitafanya hivyo na wengine wenye shida kama mimi tuungane tupeleke barua

Hata kwenye website ya PPF wameshaondoa fao la kujitoa.

upload_2016-5-24_20-54-35.png
 
Habari za jioni wandugu,

Nimekutana na janga la kitaifa mwenye taarifa kamili atujuze hawa jamaa wa PPF wamekataa kuandaa mafao yangu sababu eti SSRA wamezuia wako kutokupokea any claim for withdraw. Nilipowauliza wapi evidence i mean waraka au any document hakuna jibu wanabaki wanaangaliana nimeomba wanipe wakasema ni memo ya ndani sasa ndani na sisi member haituhusu?. nataka pesa yangu niende kulimia siyo ikae bure tu na mimi kazi nimetupa kule nimekuwa mjasiliamali

Naombeni msaada hapo wanaojua details
Hawa watu watajua wakipelekwa mahakamani
 
Nadhani ni wakat mzuri tuungane kwa pamoja twende mahakamani...
 
Hakika mkuu, huu ni uonevu tu.
Nakumbuka hali kama hii ilitokea mwaka 2012 na ikawa ajenda kali sana bungeni.
Lakini nashangaa sana sasahivi hakuna hata magazeti ambayo yameandika kuhuusu hii kitu wala mbunge yeyote kurise hoja!!!??
 
Lakini nashangaa sana sasahivi hakuna hata magazeti ambayo yameandika kuhuusu hii kitu wala mbunge yeyote kurise hoja!!!??
Mi naona kuna haja ya kuanzisha umoja wa watu wanaoacha kazi kwa hiari ili kuunganisha nguvu kudai mafao yetu mifuko inapokuja na sheria kandamizi jama hii
 
  • Thanks
Reactions: 911

Similar Discussions

Back
Top Bottom