SSRA wazuia ku-withdraw mafao PPF kimya kimya

SSRA wazuia ku-withdraw mafao PPF kimya kimya

mi naona wanabana ili kuvuta siku hadi mwezi wa saba kwa ajiri ya sheria zao. mi naona kama kuna uwezekano tuungane tuchage pesa kidogo halafu tuandae na tulipie tangazo kwenye vyombo vya habari,kueleza uhuni wao ili kila mtu ajuwe,kwani wao wanatangaza uzuri wa Huduma zao nasi pia tuelezee jamii ukweli wa matokeo ya Huduma zao.
kwani hata ukiamua kwenda wapi hakuna msaada kwani wote ni kitu kimoja.
 
mi naona wanabana ili kuvuta siku hadi mwezi wa saba kwa ajiri ya sheria zao. mi naona kama kuna uwezekano tuungane tuchage pesa kidogo halafu tuandae na tulipie tangazo kwenye vyombo vya habari,kueleza uhuni wao ili kila mtu ajuwe,kwani wao wanatangaza uzuri wa Huduma zao nasi pia tuelezee jamii ukweli wa matokeo ya Huduma zao.
kwani hata ukiamua kwenda wapi hakuna msaada kwani wote ni kitu kimoja.
N

Nilisikia kuwa fao lipo ila ppf bado wanabana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom