Spika Ndugai, Pascal Mayalla alijiandaa. Kasome upya makala,utaadhirika...

Spika Ndugai, Pascal Mayalla alijiandaa. Kasome upya makala,utaadhirika...

Huyu Spika anadharau sana.
Yaani wewe spika unaweza dharau Degree ya Pasko.
Kichwa kikubwa akili kidogo ,Spika wa hovyo sana kuwahi kuwepo chini ya Jua.
 
Muda mwingine Busara inahitajika. Nadhani wangekaa kwenye Kamati kwanza na kujadili jambo hilo kabla hata hajasimama Mjengoni kutoa Taarifa kama ile.
"Huduma ya Jamii"hivyi hatua Kamusi ya Kiswahili ???
 
Acha kufungia fikra zako kwenye chungu mzee!! Huduma za kibinadamu zipo nyingi sana ndugu, we umekaa kuwaza kujamiiana tu kuwa ndo huduma za kibinadamu??! Kuwapa watu msaada wa chakula, rambi2, kusomesha wasiokuwa na uwezo, kuwajali wazee, zote hizi ni huduma za kibinadamu!! Sasa Paskal aombe radhi kwa lipi hapo???!
Kiwango chako cha kusoma na kuelewa ni kidogo sana. Nilisoma alichokiandika Pascal, hakuwa anasifu, alikuwa analaumu aina ya wabunge tulionao. Huduma ulizozitaja ni sifa kwa ubinadamu, angekuwa anapongeza, asinge funguliwa mashitaka. Kwa ufahamu mdogo uliounesha ni dhihaka kwa unao uita ujana dhidi ya uzee wangu.
 
Kwa hiyo wewe ukiambiwa kunahitajika huduma za kibinadamu moja kwa moja unawaza ngono .....?

Hongera pascal uwezo wako umewazidi wengi.!
Hakika njia ya mwongo ni fupi. Pascal hajasema "ngono" na hata mimi sijasema "ngono" ila kwa kuwa ndicho kilichomaanishwa wewe umekiweka wazi. Na hilo ndio kosa la Pascal!
 
Kiwango chako cha kusoma na kuelewa ni kidogo sana. Nilisoma alichokiandika Pascal, hakuwa anasifu, alikuwa analaumu aina ya wabunge tulionao. Huduma ulizozitaja ni sifa kwa ubinadamu, angekuwa anapongeza, asinge funguliwa mashitaka. Kwa ufahamu mdogo uliounesha ni dhihaka kwa unao uita ujana dhidi ya uzee wangu.



Porojo zote za nini mzee? Kama huelewi NYAMAZAA!!
 
Anayeagiza tayari keshahukumu, kamati inahoji nini sasa?
Eti wanadhani spika ni wa michezo mchezo,

atarudishwa India
nimeshangaa mnooo..binaadamu sisi kweli tunajiasahau sana..."" mtu alikuwa India huko dhohofu wa hali'' Mungu kamjaalia afya nakupona kurudi tu "" ghafla ameanza dharau"" mimi nilidhani atachukulia kuumwa kwake kama elimu ya kujifunza namna yakuweza kuishi na watu ...kumbe bure kabisa""
 
Back
Top Bottom