Spika Ndugai: Jimboni kwangu Kongwa umeme unakatika mara 30 kwa siku!

Akilindogosana

JF-Expert Member
Jan 12, 2020
1,135
2,000
Mikoani umeme kukatika mara 30 au zaidi kwa siku ni kawaida mno na low voltage pia ni janga mikoani na miji midogomidogo ya ndanindani.
 

Josh J

JF-Expert Member
Mar 16, 2021
1,777
2,000
Mikoani umeme kukatika mara 30 au zaidi kwa siku ni kawaida mno na low voltage pia ni janga mikoani na miji midogomidogo ya ndanindani.
Haukatiki Ni Unafiki Wake Tu. Anaongelea Suala la Kushushwa Kwa Bei Ya Petrol na Diesel Kwa Sababu Yeye ana Kituo Cha Mafuta Pale Kibaigwa
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
19,681
2,000
Asee kama Spika naye analalamika basi ni hatari hapa nchi ilipofikia, sisi raia wa kawaida ndio tusemeje sasa kama huyu kiongozi ambaye anaongoza muhimili wa kuiwajibisha Serikali naye analialia
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
7,156
2,000
Hiki ni kilio cha mbunge wa Kongwa ambaye pia ndio Spika wa bunge la JMT mh Ndugai.

Tanesco heshimuni maeneo wanayotoka viongozi wakuu, hayo ni maoni yangu!

---
KONGWA UMEME ULIKUWA UNAKATIKA MARA 30

“Kuna wakati kule Kongwa umeme unakatika mara 30 kwa siku moja au zaidi, yani ni kitu cha kawaida umeme kukatika sasa lazima tutoke huko na jukumu hili ni la kwako pia (January Makamba) na hatuwezi Kuwa na maendeleo bila Nishati. - Spika, Ndugai.

Huo ndio uzuzu wenyewe sasa..
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
18,013
2,000
Hiki ni kilio cha mbunge wa Kongwa ambaye pia ndio Spika wa bunge la JMT mh Ndugai.

Tanesco heshimuni maeneo wanayotoka viongozi wakuu, hayo ni maoni yangu!

---
KONGWA UMEME ULIKUWA UNAKATIKA MARA 30

“Kuna wakati kule Kongwa umeme unakatika mara 30 kwa siku moja au zaidi, yani ni kitu cha kawaida umeme kukatika sasa lazima tutoke huko na jukumu hili ni la kwako pia (January Makamba) na hatuwezi Kuwa na maendeleo bila Nishati. - Spika, Ndugai.

Morogoro kadhalika umeme umebbakia historia
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,753
2,000
Mtanzania mwenzangu ukitaka kujua enzi za old stone age binadamu waliishije nakushauri tembelea hili jimbo.
 

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
9,122
2,000
yulee jamaaa wa sukuma gang alikuwa poa kulipo huyuu makamba. labda tuendelee kuteseka tumpe mda. Ila January kaingizwa pale ili watu wapige Kwa tamaa za kuja kuwa raisi.
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
1,566
2,000
Hiki ni kilio cha mbunge wa Kongwa ambaye pia ndio Spika wa bunge la JMT mh Ndugai.

Tanesco heshimuni maeneo wanayotoka viongozi wakuu, hayo ni maoni yangu!

---
KONGWA UMEME ULIKUWA UNAKATIKA MARA 30

“Kuna wakati kule Kongwa umeme unakatika mara 30 kwa siku moja au zaidi, yani ni kitu cha kawaida umeme kukatika sasa lazima tutoke huko na jukumu hili ni la kwako pia (January Makamba) na hatuwezi Kuwa na maendeleo bila Nishati. - Spika, Ndugai.

Waziri ni Mbunge tumia NGUVU ulizotumia kumfukuza Lissu ubunge mfukuze Waziri
 

Mokaze

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
10,189
2,000
Hiki ni kilio cha mbunge wa Kongwa ambaye pia ndio Spika wa bunge la JMT mh Ndugai.

Tanesco heshimuni maeneo wanayotoka viongozi wakuu, hayo ni maoni yangu!

---
KONGWA UMEME ULIKUWA UNAKATIKA MARA 30

“Kuna wakati kule Kongwa umeme unakatika mara 30 kwa siku moja au zaidi, yani ni kitu cha kawaida umeme kukatika sasa lazima tutoke huko na jukumu hili ni la kwako pia (January Makamba) na hatuwezi Kuwa na maendeleo bila Nishati. - Spika, Ndugai.



Yeye analalamika kukatika kwa umeme tena huyo ndiye Spika wenzake hata huo umeme hakuna kabisa!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom