Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika makinda akinusuru chama chake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, Jun 21, 2012.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Baada ya kuona upepo wa kupita bajeti ya serikali ni mgumu, Bunge la jioni limehairishwa, spika makinda baada ya kuona mwelekeo wa bajet ya chama chake sio nzur, ameagiza serikali ikajipange upya leo jion, kesho asubuhi saa tatu waje na mawazo mpya ya kuinusuru bajeti. Bajeti dhaifu
    CPA(T)
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Eh,,,,,,,,inapitishwa lini?????
     
  3. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahahahaha bunge dhaifu, spika dhaifu, CCM dhaifu, wabunge wake dhaifu
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,595
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Nasikia dhaifu pia yupo Dom kuinusuru bajeti.
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mi nadhani wabunge hwana cha kuchangia maana ni yale yale ya miaka yote hata wakijadili kwa nguvu gani utekelezaji haupo hivyo walio kuwa wamejiorodhesha kuchangia wameisha

    tunasubiri kesho bajiti ipite kwa kishindo na party ifanyike kumpongeza waziri wa noti
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    silly season trending...............
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 135
    Were they testing the water dept kwa kuweka njiti ya kiberiti kuvuka kuelekea Kigamboni ?Kazi ni kubwa watanzania hawaitaki CCM .
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndiyo nani huyu tena ?????
     
  9. K

    Kengedume Senior Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwigulu Nchemba na upumbavu, ujinga na udhaifu wake arudie tene kuyaita mawazo na ushauri wa kambi rasmi ya upinzani rubbish!!!!? hiyo first class degree ilishakuwa wimbo ambayo ameprove faliur. dhaifuuuuuuu!
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,169
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    yule ambaye mtoto wake pekee alipata div 4 kwenye shule ya Feza
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mr Dhaifu.
     
  12. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 837
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    dhaifu = dr wa kupewa
     
  13. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,392
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Rais wao dhaifu, waziri mkuu dhaifu........
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,239
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mawazo dhaifu sana hayo ..first clas degree ndo nini? na wewe ni dhaifu sana
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,622
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mzee wa kutalii na kubembea.
     
  16. W

    William wa Ukweli Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DISLIKE!!!!!!!! Invisible weka kitufe cha DISLIKE, tutumie haki yetu ipasavyo; nikiipenda hoja nabofya 'LIKE' nisipoipenda niweze kubofya 'DISLIKE'

    kama umeipenda na hii bofya LIKE!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ...na waliomchagua...... anaowaongoza...
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dhaifu skwadi wapo katika kikao na dhaifu mkuu! LOL!
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,072
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Natamani Bunge la bajeti liendelee hadi disemba ni bonge la show mimi na familia yangu tunakaa kuangalia na kufurahia no more movies,BBA na EURO na tunarekodi mda wamepumzika tunacheki marudio
     
  20. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ni dhaifu pia kama wewe!
     
Loading...