Spesheli ya watoto tu. Hasi na chanya

Spesheli ya watoto tu. Hasi na chanya

 
Screenshot_20210508-171726.jpg
 
Please ikiwa unajua yatima katika chuo kikuu chochote cha umma ambaye yuko katika hatihati ya kuacha shule kwa sababu ya shida ya kifedha au mtu yeyote mwenye mazingira magumu sana, mwambie mtu huyo atume barua yake kwa: inspafrica@yahoo.com.
Sambaza ujumbe huu kwa vikundi vingine ili wengine wafaidike

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Please ikiwa unajua yatima katika chuo kikuu chochote cha umma ambaye yuko katika hatihati ya kuacha shule kwa sababu ya shida ya kifedha au mtu yeyote mwenye mazingira magumu sana, mwambie mtu huyo atume barua yake kwa: inspafrica@yahoo.com.
Sambaza ujumbe huu kwa vikundi vingine ili wengine wafaidike

Sent using Jamii Forums mobile app
Samahani bro tunaomba information kuhusu tangazo hili
na pia hili tangazo ni la mwaka gani.
 
Katika kuadhimisha siku ya kimataifa ya ulinzi wa mtoto (international day for child protection)

shirika la Raising up friendship foundation (RUFFO) Pamoja na kampuni ya KUKAJA Kwa kushirikiana na wadau wameandaa SITANYAMAZA CHILDREN FUN RUN itakayofanyika tarehe 30/5/2021, kuanzia saa 2:00 asubuhi.
Watoto wote wa kike na wa kiume kuanzia miaka 6_17 wanakaribishwa kujiandikisha ili wapaze sauti zao na kuvunja ukimya watakapofanyiwa ukatili kupitia kampeni ya SITANYAMAZA NITASEMA UKATILI UNAUA NDOTO ZA MTOTO

Wazazi,walezi huu ni wakati wa kuwashirikisha watoto zetu kusimamia ulinzi na usalama wao. Wadau mnakaribishwa
Kujisajili piga namba

0765670746-HILDA NGAJA
0629 848905 - MULLA MWAKIBETE
 
Back
Top Bottom