Special Thread: Wauza TV aina zote kwa bei nzuri tuuziane hapa

Frank Gotora

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
383
Points
1,000

Frank Gotora

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
383 1,000
Jamaa wako vizuri sana.
nimetoka Jana znz kwa hao Jamaa ofisi yao
nami awali nilidhani ni matapeli kama wengine
Mungu anisamehe sana!
Mwana JF yoyote ikiwa una mashaka nao basi ni vizuri ukaenda mwenyewe hadi ofisi zao ukajionea.

Ila nimefurahi kufahamiana nao
Kuonana nao
wamenisaidia mno kipindi chote nikiwa znz
nawaamini na iwapo kuna mtu ametapeliwa nao na awe wa kwanza kusema!
Kumbe sio wote ni matapeli humu

WATU WA ZANZIBAR NI WAKALIMU SANA
dini zao ndiyo nguzo kuu
 

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
6,318
Points
2,000

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
6,318 2,000
nimetoka Jana znz kwa hao Jamaa ofisi yao
nami awali nilidhani ni matapeli kama wengine
Mungu anisamehe sana!
Mwana JF yoyote ikiwa una mashaka nao basi ni vizuri ukaenda mwenyewe hadi ofisi zao ukajionea.

Ila nimefurahi kufahamiana nao
Kuonana nao
wamenisaidia mno kipindi chote nikiwa znz
nawaamini na iwapo kuna mtu ametapeliwa nao na awe wa kwanza kusema!
Kumbe sio wote ni matapeli humu

WATU WA ZANZIBAR NI WAKALIMU SANA
dini zao ndiyo nguzo kuu
Aiseeeeh tema mate chini,usijumuishe....kwa hawa jamaa hata mimi sikatai kuwa wapo vizuri sana na huduma zao ni nzuri sana ila kuna wajinga fulani wa znz kule kupatana ukiingia mkenge tu wanakupeleka malikiti....ni matapeli hatari
 

Frank Gotora

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
383
Points
1,000

Frank Gotora

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
383 1,000
Aiseeeeh tema mate chini,usijumuishe....kwa hawa jamaa hata mimi sikatai kuwa wapo vizuri sana na huduma zao ni nzuri sana ila kuna wajinga fulani wa znz kule kupatana ukiingia mkenge tu wanakupeleka malikiti....ni matapeli hatari
Yeah nimetema mate chini rafiki
Ila sijawazungumzia waznz wote
BALI
nimemuongelea ABDULWAHID na ofisi yake coz ndiye niliyekwenda ktk ofisi zao na kujionea kwa macho yangu Juu ya wanachokitangaza humu JF.

wahuni pia wapo znz coz kuna mwingiliano wa watu wengi sana kutoka sehemu mbali mbali
Ila wazawa asilimia kubwa ni watu wazuri.

Sema tu ktk msafara wa mamba siku zote kenge nao hawakosi
Hivyo huenda pia wapo wachache wasiokuwa waaminifu.

Ila dini ni nguzo kuu kwao na hivyo dhuruma kwao ni kitu wasichokipenda kabisa!
 

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
2,022
Points
2,000

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
2,022 2,000
Nimefika mbali kimawazo mpaka nataman kumkabidhi mke huyu Bwana abdalla Rashid hajawahi niangusha
Yeah nimetema mate chini rafiki
Ila sijawazungumzia waznz wote
BALI
nimemuongelea ABDULWAHID na ofisi yake coz ndiye niliyekwenda ktk ofisi zao na kujionea kwa macho yangu Juu ya wanachokitangaza humu JF.

wahuni pia wapo znz coz kuna mwingiliano wa watu wengi sana kutoka sehemu mbali mbali
Ila wazawa asilimia kubwa ni watu wazuri.

Sema tu ktk msafara wa mamba siku zote kenge nao hawakosi
Hivyo huenda pia wapo wachache wasiokuwa waaminifu.

Ila dini ni nguzo kuu kwao na hivyo dhuruma kwao ni kitu wasichokipenda kabisa!
 

Abdulwahid

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
1,894
Points
2,000

Abdulwahid

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
1,894 2,000
nimetoka Jana znz kwa hao Jamaa ofisi yao
nami awali nilidhani ni matapeli kama wengine
Mungu anisamehe sana!
Mwana JF yoyote ikiwa una mashaka nao basi ni vizuri ukaenda mwenyewe hadi ofisi zao ukajionea.

Ila nimefurahi kufahamiana nao
Kuonana nao
wamenisaidia mno kipindi chote nikiwa znz
nawaamini na iwapo kuna mtu ametapeliwa nao na awe wa kwanza kusema!
Kumbe sio wote ni matapeli humu

WATU WA ZANZIBAR NI WAKALIMU SANA
dini zao ndiyo nguzo kuu
Shukran mkuu, karibu tena Zanzibar, tunasema uaminifu wetu ndo key ya mafanikio yetu, karibuni nyote wakuu
 

Abdulwahid

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
1,894
Points
2,000

Abdulwahid

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
1,894 2,000
Aiseeeeh tema mate chini,usijumuishe....kwa hawa jamaa hata mimi sikatai kuwa wapo vizuri sana na huduma zao ni nzuri sana ila kuna wajinga fulani wa znz kule kupatana ukiingia mkenge tu wanakupeleka malikiti....ni matapeli hatari
Hao kaka mkuu inawezekana hata hawapo hapa Zanzibar ila wanatumia jina la Zanzibar kutapeli watu
 

Forum statistics

Threads 1,355,162
Members 518,611
Posts 33,102,316
Top