Special EID Mubarak for President Jakaya Mrisho Kikwete

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,590
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,590 2,000
My Dear President
Ukiacha matatizo ya umeme /jairo/mafuta na wale wabunge machchari waliotaka kutusumbua kisa kuwapa mhimili mmoja wapo wa nchi
Napenda kukuwissh Eid Mubarak ila ukiona kimya my dear President ujue sina
wako Mtesekkaji
Pdidy
 

Attachments:

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,590
Points
2,000

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,590 2,000
haya mapozi tuyaiteje kwenye kumalizia mfungo wetu kwamba walikasirika ama wamechoka sana kushika viuno vyao??
 

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,838
Points
0

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,838 0
Mh Rais
Ukiacha makelele ya mavuvuzela ambao hawakutakii mema kwenye uongozi wako mfano Shelukindo, Makamba na wengineo, kazi yako ni nzuri sana na mafanikio tumeyaona.
Wako Mpenda Maendeleo.
 

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,743
Points
0

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,743 0
Mh Rais
Ukiacha makelele ya mavuvuzela ambao hawakutakii mema kwenye uongozi wako mfano Shelukindo, Makamba na wengineo, kazi yako ni nzuri sana na mafanikio tumeyaona.
Wako Mpenda Maendeleo.
Mwenyewe anajua kuwa mpo mavuvuzela mnaomsifia kinafki,alishawah kusema,,,,,,,,ndo alikua anamaanisha ni nyie
 

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Points
1,225

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 1,225
my dear president
ukiacha matatizo ya umeme /jairo/mafuta na wale wabunge machchari waliotaka kutusumbua kisa kuwapa mhimili mmoja wapo wa nchi
napenda kukuwissh eid mubarak ila ukiona kimya my dear president ujue sina
wako mtesekkaji
pdidy
pdidy nadhani unge pm mkuu ili ile zawadi ya idd na wewe ikufikie!
 

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Points
2,000

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 2,000
Mh Rais
Ukiacha makelele ya mavuvuzela ambao hawakutakii mema kwenye uongozi wako mfano Shelukindo, Makamba na wengineo, kazi yako ni nzuri sana na mafanikio tumeyaona.
Wako Mpenda Maendeleo.

Duh hii ni kali hongera sana Mwita kwa kuona hilo kuwa na wewe ni aina yao
 

bushman

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,415
Points
1,250

bushman

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,415 1,250
Eid mubarakaaaaaaaaaa,raisi mwenye kipaji cha usikivu na mwenye mbinu mathubuti za kukabiliana na mgawo wa umeme tunashukuru kwa sababu saizi sio mgawo tena bali hauonekani kabisa..............................kula idd baba
 

Forum statistics

Threads 1,352,651
Members 518,177
Posts 33,065,288
Top