Spare Hadimu za magari ya Uingereza, Sweden na Germany

Spare Hadimu za magari ya Uingereza, Sweden na Germany

Wauza spare za European cars mkiwa wengi kama hivi itasaidia Sana Kwa wabongo kumiliki hayo magari.....
 
Mimi hizo spea kuzipata huwa sipati shida, sana sana waiting time ya hizo spea labda kama hawana inabidi usubiri.

Na inategemea ni spea used au mpya wataka. Niko na mtu ambaye huwa namwagiza ananiletea pindi nitakapo
 
Wauza spare tupo wengi, labda challenge ni kupata aliye mwaminifu na muwazi.
Na wengine mnauza spare kwa bei kubwa sana kuliko uhalisia. Mnataka kupata Friday maradufu kwa mngogo wa wateja wasio na uelewa mkubwa wa soko la auto spare parts.
 
Na wengine mnauza spare kwa bei kubwa sana kuliko uhalisia. Mnataka kupata Friday maradufu kwa mngogo wa wateja wasio na uelewa mkubwa wa soko la auto spare parts.
Ni kweli nakiri, Kwa experience yangu Hao mara nyingi hua ni madalali wa mtaani. Hufanya biashara kwa hurka za kihisia au tamaa. Ukikutana na supplier mzoefu na mtaalam wa biashara, huwa wanajali zaidi maslahi ya mteja atakama wanapata faida ya buku kwa sababu wanaamini ukimhudumia vizuri mteja anarudi tena na kukutangaza kwa wengine.
 
Back
Top Bottom