Source hii ya Rais Magufuli aifukuze haraka...


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,239
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,239 280
Leo ndugu Mafuru amekanusha kauli ya Magufuli kuhusu kuwepo watumishi waliokuwa
wanalipwa milioni 40 ya mshahara..infact amesema hakuna hata aliewahi kuzidi milioni 25

Juzi tu Gavana kamkosoa Magufuli kuhusu fixed deposit

mifano ipo miingi

Kwa vyovyote 'kuna mtu ambae anam feed ' Rais taarifa hizi ambazo
'zina utata na ukakakasi'

na matokeo yake Rais anaongea mbele ya hadhara vitu vinakuja kukosolewa
na wasaidizi wake....

Ushauri wangu huyu 'mtu' Magufuli amtimue haraka sana.....
hafai kukaa karibu na Rais......atampotosha makubwa zaidi kama sio tayari kashampotosha..
 
kaja

kaja

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
456
Likes
63
Points
45
kaja

kaja

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
456 63 45
Mmmmmmh la kuangalia kwa mapana hili
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,866
Likes
9,400
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,866 9,400 280
Naona Unalazimisha Kuendesha Nchi Kutokea JF ?
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,877
Likes
16,959
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,877 16,959 280
Rais alikuwa haongelei mshahara pekee bali pay package ya baadhi ya watumishi wa serikali.

Prof. Ndulu alichosema ni namna ambavyo hiyo account ilifunguliwa na sio ubaya wa uwepo wa Fixed Account. kwa hiyo hajamkosoa Rais bali alichokisema ndicho Rais alikisema.

Kama Tanzania ingekuwa na waandishi wa habari wazuri, walitakiwa wambane awaeleze maana ya maneno ''namna ambavyo ilifunguliwa'' lakini kwa sababu taaluma imejaa makanjanja basi hawakuweza hata kuuliza nambaya zaidi hata mleta thread ameshindwa kutumia hata komoni sensi katika kuchambua kimantiki hoja za Prof. Ndulu na Rais Magufuli.

Rais Magufuli hajasema Fixed Account ni mbaya bali zilikuwa zinakuwa abused na baadhi ya wafanyakazi wa mashirika ya umma.

Soma BOT Act 2006 imeeleza kwa kirefu kuhusu Fixed Account kwa taasisi za serikali.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,944
Likes
12,132
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,944 12,132 280
Leo ndugu Mafuru amekanusha kauli ya Magufuli kuhusu kuwepo watumishi waliokuwa
wanalipwa milioni 40 ya mshahara..infact amesema hakuna hata aliewahi kuzidi milioni 25

Juzi tu Gavana kamkosoa Magufuli kuhusu fixed deposit

mifano ipo miingi

Kwa vyovyote 'kuna mtu ambae anam feed ' Rais taarifa hizi ambazo
'zina utata na ukakakasi'

na matokeo yake Rais anaongea mbele ya hadhara vitu vinakuja kukosolewa
na wasaidizi wake....

Ushauri wangu huyu 'mtu' Magufuli amtimue haraka sana.....
hafai kukaa karibu na Rais......atampotosha makubwa zaidi kama sio tayari kashampotosha..
Mkuu section uliopewa nzuri,halafu unatambaa step by step,sio kama Salary Slip,wakati mwingine anaonekana kama anataka kupata wazimu,kazi ya Character assassination unaonekana unaiweza,Uzuri wako huna papara,hata ukipata majibu ya kiyakinifu,unahamia issue nyingine,lakini unahakikisha umeacha vumbi watu tunajpangusa
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
9,539
Likes
5,891
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
9,539 5,891 280
Rais alikuwa haongelei mshahara pekee bali pay package ya baadhi ya watumishi wa serikali.

Hata Prof. Ndulu alichosema ni namna ambavyo hiyo account ilifunguliwa na sio ubaya wa uwepo wa Fixed Account. kwa hiyo hajamkosoa Rais bali alichokisema ndicho Rais alikisema.

Kama Tanzania ingekuwa na waandishi wa habari wazuri, walitakiwa wambane awaeleze maana ya maneno ''namna ambavyo ilifunguliwa'' lakini kwa sababu taalum imejaa makanjanja basi hawakuweza hata kuuliza

Rais Magufuli hajasema Fixed Account ni mbaya bali zilikuwa zinakuwa abused na baadhi ya wafanyakazi wa mashirika ya umma.

Soma BOT Act 2006 imeeleza kwa kirefu kuhusu Fixed Account kwa taasisi za serikali.
Mkuu sheria mpya ya habari inakwenda kuchuja kati ya maji na mafuta.
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
373
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 373 80
Leo ndugu Mafuru amekanusha kauli ya Magufuli kuhusu kuwepo watumishi waliokuwa
wanalipwa milioni 40 ya mshahara..infact amesema hakuna hata aliewahi kuzidi milioni 25

Juzi tu Gavana kamkosoa Magufuli kuhusu fixed deposit

mifano ipo miingi

Kwa vyovyote 'kuna mtu ambae anam feed ' Rais taarifa hizi ambazo
'zina utata na ukakakasi'

na matokeo yake Rais anaongea mbele ya hadhara vitu vinakuja kukosolewa
na wasaidizi wake....

Ushauri wangu huyu 'mtu' Magufuli amtimue haraka sana.....
hafai kukaa karibu na Rais......atampotosha makubwa zaidi kama sio tayari kashampotosha..
"Mtu" huyo huyo nido aliyemshauri vibaya Raisi wetu kuwa kuanzia Septemba mwaka huu wahamishe wizara zote na ziwe zimehamia Dododma. Na Raisi wetu aliapiza asiye hamia Dodoma kabla yake hata pata mshahara. Lakini cha kushangaza hakuna hata wizara yeyote iliohamia Dodoma na hakuna waziri yeyote aliekatwa mshahara. Sijui hawa mawaziri wanamwekea mgomo Raisi wetu!

Raisi alikuja na agenda nzuri ya kusafisha jiji mwishoni mwa wiki, lazima "mtu" huyo kamshawishi Raisi wetu kuachana na kusafisha mji, mji wetu bado umetta na taka taka.
Raisi alikuja na ajenda nzuri ya kuboresha mahospitali Tanzania, lakini "mtu" huyu kamshawishi tena Raisi wetu kuachana na hospitali. Eti Muhimbili imeshapata "mahitaji" yote na tuachane na Hospitali ya Temeke, Mwananyamala na hospitali nyingine zote Tanzania.

Huyu mtu anae mfidi raise wetu nashauri ni jipu na atumbuliwe.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,274
Likes
1,416
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,274 1,416 280
Huyu Mh alisema uhakiki umekwisha miezi miwili lakini kiuhalisia wafanyakazi mishahara haijaongezwa na waajiriwa wapya bado wanasota. Uongo mbaya.
 
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2011
Messages
3,963
Likes
1,721
Points
280
N

nderingosha

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2011
3,963 1,721 280
..hata JK alikuwa na watu wanampotosha sana...na mambo mengi yalikuwa yanakwama...hivyo hivyo huyu JPM nae amechukua trend hiyo hiyo ya washauri wabovu....haya yote yanatokana na ushkaji.....ukiweka washkaji kazini hata wakikushauri utumbo unabeba tu...na unaweza hata kuwaona watu makini kuwa wapuuzi....tuna shida sana nchi hii....
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,155
Likes
13,110
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,155 13,110 280
Dah hapa ndipo napo mvulia kofia Hashim Rungwe Spunda alisema " anachofanya jamaa ni kuonyesha tabia zake na sio utendaji "

Oh Jecha apewe tuzo
Mkileta fyokofyoko..
Oh sukari zote nitataifisha na kuwapa wananchi ni wapi aligawa hata kilo moja ?
Oh mshahara wangu ...mbona hiyo salary slip haitoi ?
Oh una roho nzuri sana Kikwete ningekuwa mimi ningewapoteza wote..
Oh mke sijui wa waziri gani trafki blah bla bla

walazwe tu ...
Ni hela za kiwi ......
Fyatueni watoto nitawasomesha wakati waliopo ameshindwa kuwapa mikopo
Oh sijui vilaza wakati mwanae naye pia kilaza tu

Oh sijui magangwala wapewe wananchi na wasukuma wanaitikia ndioooo kumbe yale ni hatari yana sumu kuna namna ya ku handle.

Oh sijaribiwi umekuwa Mungu wewe?

Oh msini drive ... umekuwa combine harvester wapi una accelerator na clutch ?
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,877
Likes
16,959
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,877 16,959 280
Mkuu sheria mpya ya habari inakwenda kuchuja kati ya maji na mafuta.
Ni bora wameliona hilo kwa sababu magazeti yetu huwezi kufahamu ni lipi gazeti la udaku au la.

Baadhi ya waandishi wa habari wamekuwa ni viwanda vya kuzalisha uwongo na majungu.
 
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
901
Likes
495
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
901 495 80
Leo ndugu Mafuru amekanusha kauli ya Magufuli kuhusu kuwepo watumishi waliokuwa
wanalipwa milioni 40 ya mshahara..infact amesema hakuna hata aliewahi kuzidi milioni 25

Juzi tu Gavana kamkosoa Magufuli kuhusu fixed deposit

mifano ipo miingi

Kwa vyovyote 'kuna mtu ambae anam feed ' Rais taarifa hizi ambazo
'zina utata na ukakakasi'

na matokeo yake Rais anaongea mbele ya hadhara vitu vinakuja kukosolewa
na wasaidizi wake....

Ushauri wangu huyu 'mtu' Magufuli amtimue haraka sana.....
hafai kukaa karibu na Rais......atampotosha makubwa zaidi kama sio tayari kashampotosha..
Let fools carry themselves mkuu!
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
9,539
Likes
5,891
Points
280
Age
44
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
9,539 5,891 280
..hata JK alikuwa na watu wanampotosha sana...na mambo mengi yalikuwa yanakwama...hivyo hivyo huyu JPM nae amechukua trend hiyo hiyo ya washauri wabovu....haya yote yanatokana na ushkaji.....ukiweka washkaji kazini hata wakikushauri utumbo unabeba tu...na unaweza hata kuwaona watu makini kuwa wapuuzi....tuna shida sana nchi hii....
Watanzania mmejaa ujuaji wa kipuuzi sana. Kila mtu kwenu nyinyi hajui analofanya!, nyinyi mnajua mnalolifanya?.
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653