Sophia Simba Bungeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia Simba Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tindikalikali, Jul 21, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    Takribani dakika kumi sasa, anatoa pongezi na shukrani. Mara Jk mara Kitwana Kondo, ngoja nieendelee kumvumilia
     
  2. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 722
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    zima tv
    :mod:
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    CCM mtandao ipo kazini -- CCM ccj mpo?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,366
    Likes Received: 11,167
    Trophy Points: 280
    magamba hayo
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kitwana Kondo.....huyu si alizaa nae huyu mama na akamfanyia kitu mbaya......huyu mama ni balaaa
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,024
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Huyu mama naona ana matatizo sehemu,kila siku porojo tuuu.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    magamba ya nyoka
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    nilidhani ni mumewe?
     
  9. m

    marembo JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio maana tuna kiu na Katiba mpya ili tupate mawaziri wachapakazi na watakaotumikia wananchi. Kitendo cha kukaa na kutumia muda mwingi kusifu watu badala ya kutatua kero za wananchi ni usaliti wa utawala bora. Swala siyo kusifia watu waliowahi kuwa waume zako bali siku ya leo ni saiku ya kuwakilisha bajeti yako fullstop. Mengine yasubiri urudi nyumbani kwako uongee utakavyo.
     
  10. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Huyu maza siku hizi hasikiki kabisa, angalau kule alikokuwa zamani alikuwa anatoatoa pumba kidogo na kujaza headlines. Nchi ya JK ni matatizo matupu, uswahiba huu tunaoukumbatia ndo umetufikisha hapa tulipo na bado tusubiri laana ya Mungu kwa kumchagua JK. Heri ya Dovutwa angetusaidia kujenga kiwanda cha silaha kuliko JK na Magamba yake kama hili jimama
     
  11. A

    AbasMzeEgyptian JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    mwenzetu kumbe una umeme?
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Binasfi siipendi kabisa hiyo style ya kutoa pongezi/shukrani na salamu kabla ya hotuba. Wangekuwa wanatakiwa kuanza na hotuba straight ili wa-save time kwa masuala ya msingi. Yaani unakuta mtu tangu achaguliwe Nov, 2010 hajawahi kuongea chochote bungeni basi akipata nafasi walao ya kuunga mkono hoja anaanza na shukrani kwa mlolongo wa watu na kupoteza muda bure! Mbunge mmoja alitoa "... pia namshukuru mke wangu kwa kunitunza vizuri" Gambafu!
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndio maana tutaendelea kuishi gizani.
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    Wamerudisha saa 4 toka wakate jana, saa mbili usiku.
     
  15. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sofia simba? Ni nani vile? Au yule alikua akivaa cheni mguuni kama kuku mgeni...hahaaa weka cv yake hapa...ile skendo yake ya kukutwa gest na gari la serikali iliishia wapi?
     
  16. D

    DONALD MGANGA Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wa kina mama watanzania.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kuna lugha flani huwa anaitumia MASANJA MKANDAMIZAJI sijui burudani sijui......... ok!!! kiburudisho hahahaa upstairs nothing!!!! vyeo kila kukicha kwa nini? kumbe ni burudani ya watu hiyoooioiiiioooooooooooooooo
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ma CCM ndiyo namna ya kuchangia hayako creative yako yako tu yaacheni yateme upupu hakuna la kuyafanya .
     
  19. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,222
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi hajarudia kuwambia kina mama watunyime NONINO kwa vile hatukuchagua CCM 2010 jimbo la Ubungo na Kawe?
     
  20. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yahai mtu kama huyo atamshauri nini rahisi? mi nadhani ndo maana serikali inapwaya sana kwa sababu watendaji aliowachagua hawana mchango kwake
     
Loading...