Sophia Simba aomba Msamaha, asamehewa na kurejeshwa CCM

Sophia Simba aomba Msamaha, asamehewa na kurejeshwa CCM

Aliyekuwa Mwenyekiti wa Wanawake CCM (UWT), Sophia Simba aomba radhi na kuomba kurejea CCM baada ya kufukuzwa uanachama.
Mwenyekiti wa CCM Rais John Magufuli amesoma barua ya Sophia kuomba radhi mbele ya Kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM (NEC) na kuwahoji wajumbe kama wanakubali kumsamehe jambo lililokubaliwa.

SOMA ZAIDI.....
 
Wadau
Mhesh Sophia Simba leo amerejeshwa RASMI CCM baada ya kuomba radhi mbele Wajumbe wa kikao cha Halmashauri Kuu Ya CCM mapema leo. Mtakumbuka aliwahi fukuzwa kwa tuhuma za kukihujumu Cham hicho.
Karibuni
Uchaguzi katika kata 43 tayari zimeshastua watu!! Hivyo ndivyo inavyotakiwa,kusoma upepo
 
...kuna qanachama wanakisaliti na wamlikisaliti chama. Hawa tunawavua uanachama....

Ameomba msamaha, tumsamehe arudi...
Makofiiii kwakwakwaaa...pwapwapwaaa
 
Mama alikuwa na maneno ya shombo Huyu, alisema 'Hakuna mwanaume kama Lowasa'. Yaliwakera wengi maneno haya.
 
Wadau
Mhesh Sophia Simba leo amerejeshwa RASMI CCM baada ya kuomba radhi mbele Wajumbe wa kikao cha Halmashauri Kuu Ya CCM mapema leo. Mtakumbuka aliwahi fukuzwa kwa tuhuma za kukihujumu Cham hicho.
Karibuni
.
Kwani aliwahi kuhama ama kufukuzwa uanachama?
Haya maigizo ni baada ya kuona katika kampeni za udiwani zinazoendelea sasa ccm inapumulia mashine.
Hapo nyuma tuliona vikao kama hivi vikifukuza wale walioitwa wasaliti ila sasa vimebadili gea angani kuwaomba waliofukuzwa warudi.
 
Hahahhahaa Ccm bana aache kuomba radhi wakati Wotee huo haya. Nguvu ya Umati inawatesa Sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom