geophrey140
Senior Member
- May 4, 2013
- 134
- 209
sisiemu
umewaza mbali sanaSASA KWANI ALIHAMA SI ALISEMA HATAHAMIA CHAMA CHOCHOTE YEYE NI SISIM DAIMA DUMU?
usibeze, kunajuhudi za wazi za kuendelea kum - strip off adui.......atabaki uchi.mwalimu mkuu kuhama shule haisababishi wana funzi nao kuondokaaaa hizoo ni kelele za chura
Maneno makaliAibu ipi? Hivi wanavyowalaghai vijana wetu wasikae vijiweni wajiajiri ulikuwa unadhani wao wana uwezo wa kujiajili?
Thubutu, nje ya ccm labda auze mbunye ndio anaweza kusurvive maana bado anamvuto wa kingono.
ha ha ha ha we nyumbu kweli, endelea kujifarijiLowasa anawapa presha.
Ata mbowe akajiunga ccm haibadilishi wanainchi kuichoka ccm.
Badala wadeal na wanainchi kupunguza umaskini wao wanadeal kuhonga na kusajili wanachama waliofukuzwa.
Ccm ishachokwa ata wafanyaje haisafishiki.
ha ha ha ha we nyumbu kweli, endelea kujifariji
Haya aliyasemea wapi aiseee....ebu lete cliputi tutazameMama alikuwa na maneno ya shombo Huyu, alisema 'Hakuna mwanaume kama Lowasa'. Yaliwakera wengi maneno haya.