ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 25,009
- 61,260
Songa - Mwendo Tu feat Jay Moe ( Official Audio):
Kafanya poa Sana
Kafanya poa Sana
Ni noma kachange Sasa aonyeshe mauwezo.. Babu talent ilikuwa inasumbua hii hapa kiboko naupenda huo mwendoBonge la ngoma ***** now songa kabadirka Dadekii anaflow kote had kwenye beat ya trap
Ubovu upo sehemu gani?Ngoma ya kwanza mbovu kuwahi kuisikia tangu kuundwa kwa tamaduni
Kwenye kila kitu...huko anakokwenda anapotea tuu...arudi kwenye misingi. Atatukuta. Huko aniache tafadhariUbovu upo sehemu gani?
Mhhh!!! Ubovu wake ni upi? Je ubovu upo kwenye arrangement ya instruments/Beat? Lyrical Flow? song write-up? Melodies? au nini hasa? au hakupaswa kuimba na J.moe? NIMEJARIBU KUUSIKILIZA NA KURUDIA TENA NA TENA....I don't really get your point brother. Hebu fafanua japo kidogo kuliko kupiga ramli.Ngoma ya kwanza mbovu kuwahi kuisikia tangu kuundwa kwa tamaduni
Unamjua songa lakini au ndo nyimbo yake ya kwanza kuisikiliza? Tofauti na hii ni nyimbo zake zipi nyingine unazozijua?? Tuanzie hapa kwanzaMhhh!!! Ubovu wake ni upi? Je ubovu upo kwenye arrangement ya instruments/Beat? Lyrical Flow? song write-up? Melodies? au nini hasa? au hakupaswa kuimba na J.moe? NIMEJARIBU KUUSIKILIZA NA KURUDIA TENA NA TENA....I don't really get your point brother. Hebu fafanua japo kidogo kuliko kupiga ramli.
Huwa namsikiliza huyu jamaa kwa kiasi (Japo naweza nisikuzidi kwa kumfahamu) na baadhi tu ya kazi zake nazozifaham ni kama vile; 'Niite Songa, Hisia za moyoni, Yule jamaa, Baada ya kila kitu aloimba na "Umbwa", Hero, Enzi za utoto, Sio Lazima, mwendelezo aloimba na One na nyingine unazoweza kujazia hapo'....Ni ukweli usiopingika kwamba SONGA amebadilika sana kwenye wimbo huu wa MWENDO TUU ukilinganisha na aina ya muziki ambao amekuwa akiufanya tangu awali....lakini sidhani kama mabadiliko ya aina hiyo yanatosha kujustify madai kuwa wimbo huu ni MBAYA KULIKO ZOTE ZA TAMADUNI MUSIC. To me huu alioimba na Jmoe ni wimbo mzuri with a different taste; na pia nauona kama moja ya nyimbo inayoweza kufanya vizuri sana pengine kuliko nyimbo zake zote alizowahi kutoa licha ya mistari aliyotumia humo kuwa myepesi kiaina. Otherwise unipe darasa zaidi ili nielewe the reason behind your judgment against that new Song.Unamjua songa lakini au ndo nyimbo yake ya kwanza kuisikiliza? Tofauti na hii ni nyimbo zake zipi nyingine unazozijua?? Tuanzie hapa kwanza
Ok mkuu nimekuelewa...ngoja niendelee kumsubiri kule niliko mzoea. Huku aniache kabisa.Huwa namsikiliza huyu jamaa kwa kiasi (Japo naweza nisikuzidi kwa kumfahamu) na baadhi tu ya kazi zake nazozifaham ni kama vile; 'Niite Songa, Hisia za moyoni, Yule jamaa, Baada ya kila kitu aloimba na "Umbwa", Hero, Enzi za utoto, Sio Lazima, mwendelezo aloimba na One na nyingine unazoweza kujazia hapo'....Ni ukweli usiopingika kwamba SONGA amebadilika sana kwenye wimbo huu wa MWENDO TUU ukilinganisha na aina ya muziki ambao amekuwa akiufanya tangu awali....lakini sidhani kama mabadiliko ya aina hiyo yanatosha kujustify madai kuwa wimbo huu ni MBAYA KULIKO ZOTE ZA TAMADUNI MUSIC. To me huu alioimba na Jmoe ni wimbo mzuri with a different taste; na pia nauona kama moja ya nyimbo inayoweza kufanya vizuri sana pengine kuliko nyimbo zake zote alizowahi kutoa licha ya mistari aliyotumia humo kuwa myepesi kiaina. Otherwise unipe darasa zaidi ili nielewe the reason behind your judgment against that new Song.