Mdanganye kama jambo haliwezekani. Wanapendwa kudanganywa hawaKibongo mwanamke ukifanya hivyo ataitumia fursa hiyo vibaya, unafika getini mtu anakuagiza kitu kinacho patikana kilometa 5 sasa mimba gani hiyo. Mchana alikuwa wapi kukuagiza
Wewe ni yule mmoja kati ya 10Mbona mimi nipo mamiii
Jitahidi...uface reality..Maneno mazuri toka kwamtu makini, nikioa nitayaishi .
Anahisi na ww ndio chanzo cha kufanya hicho kitu kisionekaneNipo kwenye hali hii Ila Kuna Vitu fulani huwa Naonaga kama Makusudi vile...
Tunaweza Tukazunguka naye mji mzima Tunatafuta anachokitaka kikikosekana ananinunia mpaka mie
Muwamba ngoma akiwa kwenye harakati za kuvuta ngozi upande wake..Yes mamiii wenzio huwa na amani sana wanapokuwa na mimi
Hahahahhaa.. Kila la kheri Chief!!Hahahaha mkuu naomba niache kidogo bwana mtoto mzuri kishaanza kuelewa
Hongera zao..Mungu amewapatia kilicho chemaYes mamiii wenzio huwa na amani sana wanapokuwa na mimi
Haha hiyo tabia kweli ni yakupiga unless awe ni babae.Watu wengi huwa hawajui hata aliyeleta maada najua hajui
Pindi mwanamke anapokua mjamzito ni marufuku kumdekeza kwa maana ndo hapo tabia nyingi alizozificha huonekana lzm usimame kiume umuonye na usimuache kwani ukimwacha tabia utaichixhea mpaka hata kwa watoto
Mfano mwanamke anakuwa mjamzito anampenda mwanaume furani eti asipomwona hajisikii vizuri ukiona hivyo jua huyu anatabia ya uzinzi hata makofi anastahili kabisa
Wa kwangu hataki kusikia kabisa, mpaka nimbelezeMama wa mtoto wangu alivyokuwa na mimba kwake kila saa anataka dyudu.
Mkuu unapiga story nyingi mpaka ashindwe kujua kama umekataaKibongo mwanamke ukifanya hivyo ataitumia fursa hiyo vibaya, unafika getini mtu anakuagiza kitu kinacho patikana kilometa 5 sasa mimba gani hiyo. Mchana alikuwa wapi kukuagiza
Daaah!Nimecheka kweli.Watu wengi huwa hawajui hata aliyeleta maada najua hajui
Pindi mwanamke anapokua mjamzito ni marufuku kumdekeza kwa maana ndo hapo tabia nyingi alizozificha huonekana lzm usimame kiume umuonye na usimuache kwani ukimwacha tabia utaichixhea mpaka hata kwa watoto
Mfano mwanamke anakuwa mjamzito anampenda mwanaume furani eti asipomwona hajisikii vizuri ukiona hivyo jua huyu anatabia ya uzinzi hata makofi anastahili kabisa