Somalia Average IQ is 68, "AMONG THE LOWEST IN AFRICA"

Somalia Average IQ is 68, "AMONG THE LOWEST IN AFRICA"

Status
Not open for further replies.
IQ za wanawake katika nchi za "wakristo" zikoje?
Inaonekana wanaukubali uislamu kwa kasi, je IQ yao inapungua?

 
Last edited by a moderator:
jee uchambuzi huu umefanywa kwa makundi gani ? utafiti huu umefanywa kwa wanafunzi wa vyuo vikuu vya nchi husika na hapa tanzania asilimia 90 ya wanafunzi ni akina Ishmael na leo wametia aibu Tanzania kwa kuwepo kundi moja na somali.
tumekuwa watatu kutoka chini .
lakini somali ni nchi ilio katika vita vya wenyewe kwa wenyewe kwa miaka 25 sasa huku sisi nchi yetu ikiwa tulivu! vijana hii maana yake somali ikitulia miaka miwili tu watatuacha nyuma .
suluhisho tuifanye elimu haki ya kila mtanzania nasio kundi fulani
pili tuwajengee mazingira mazzuri watoto ili wapanue wigo wao kiakili na chakula kinacho ongeza utando ubondo wa obongo kufikiri na kuhifadhi
tupige marufuku unywaji pombe kwa watoto mpaka miaka 22 , na pia baa zote zilizopo makaazi ya watu zipigwe marufuku .
baa zote zifungwe saa tano usiku na kuanza saa moja jioni.
ulevi ni moja katika mambo yanayo punguza uwezo wa akili, na kule somali wanakula sana miraa nayo pamoja na vita asi ime waathiri.
Somalia ni product ya IQ 68. Hii imesababishwa na ile imani ya Nonda inayosema western education is haram "Boko Haram" huku wakipigia debe madrassa.
 
Last edited by a moderator:
MBONA HOLOCAUST HII HUKUIWEKA KWENYE LIST YAKO??
10991364_401148683386193_2691337018374569441_n.jpg
 
Wewe unayo Taurat, Zabur na Injir? Kama unayo,Umeipata wapi?

La msingi zaidi, niambie ujumbe uliomo kwenye Taurat, Zabur, Injir(Injiil).

Yesu alikuwa anatembea na kitabu (kama wewe unavyobeba Biblia) kuhubiri neno la Mungu?
Je unafikiri Yesu alikuwa anasema maneno yake binafsi au maneno/ujumbe aliopewa na Mungu?
Je Yesu alikuwa anahubiri maneno yake mwenyewe? Au alikuwa anafikisha tu ujumbe aliopewa aufikishe kwa jamii yake/watu wake?
Teyari umeanza kusalimu amri.

Nilikwambia ndugu yangu, allah si chochote zaidi ya mulongo mwenye jicho moja, weye ukabisha. SASA NILETEE INJIR, TAURAT, NA ZABURI alizo ziteremsha Allah kabla ya Quran?

HUU NI MSIBA KWENU
 
Muislamu anapotumia Biblia kujibu hoja zako ni kwa sababu wewe Ishmael unasema hutaki ayat za Quran kwa sababu huiamini Quran.
Lakini kama unaiamini Quran kama ni neno la Mungu basi huna haja ya kubishana. Tafuta Quran na isome mwenyewe uone nini kitakutokea. Utauona ukweli. Weka vipimo,vigezo vyako ambavyo wewe utavitumia kuipima Quran kama ni neno la Mungu. . Halafu apply hivyo vigezo kwa Biblia na kwa Quran ujionee mwenyewe.
Lakini unaweza pata changamoto hiyo kupitia hizi links.

1. The Authenticity of the Quran | Institute of Islamic Information and Education

2. Allah's Quran - Authenticity Of The Quran

3. Authenticity of the Quran

4. The Quran Speaks About the Quran

NI NANI ALIYECHOMA KURAN? NI NANI ANAYEENDELEZA UCHOMAJI WA KURAN?

****************************** ****************************
Sasa inefahamika kuwa aliyekuwa wa kwanza kuchoma kitabu cha “haki, kikamilifu na kisichokuwa na dosari” kiitwaacho “KURAN TAKATIFU” ni yule yule aliyeandika kuran.
Caliph Uthman aliandika Quran na kuchoma aya ambazo hakupendezwa nazo!
(Sahih Bukhari 6:61:510)

CALIPH UTHMAN ALIANDIKA QURAN NA KUCHOMA AYA AMBAZO HAKUPENDEZWA NAZO!-(Sahih Bukhari 6:61:510)

Caliph Uthman hakuchoma tu aya za kuran bali aya zingine alizifuta kwa maksudi. (Bukhari 6:61:527).

HAPA MASWALI NYETI YANAIBUKA;
**************************
Je, ni aya gani hizo alizozichoma?
Je, aliakuwa anaandika kuran kwa manufaa ya nani?
Je, aliandika kuran kwa mamlaka ya nani?
Je, mwenye mamlaka hayo hakumwongoza aandike kurani mufti bila dosari kama wanavyodai waumini wa kiislamu kuwa kuran haina dosari?
SWALI:-KWANINI BASI WAISLAMU WALALAMIKE KUWA KURAN YAO INACHOMWA?
JIBU:-WAO NDIO WALIOANZISHA UCHOMAJI NA HADI SASA HAO NDIO WANAOENDELEZA UCHOMAJI WA KURAN.

 
Allah inaandikwa hivi katika lugha ya Biblia اللهُ

Sasa angalia Allah katika Biblia hapa: link Genesis 1 :: Arabic/English Online Bible
tafsiri yake utaipata hapa Genesis 1 :: Arabic/English Online Bible

Utakutana na haya:
فِي الْبَدْءِ خَلَقَ اللهُ السَّمَاوَاتِ وَالارْضَ. وَكَانَتِ الارْضُ خَرِبَةً وَخَالِيَةً وَعَلَى وَجْهِ الْغَمْرِ ظُلْمَةٌ وَرُوحُ اللهِ يَرِفُّ عَلَى وَجْهِ الْمِيَاهِ. وَقَالَ اللهُ:
In the beginning God created the heavens and the earth. The earth was without form, and void; and darkness was on the face of the deep. And the Spirit of God was hovering over the face of the waters.
Then God said,

Mpinga shetani vipi baada ya kumsoma Allah kwenye biblia bado unadhani ana kitu kama 32?



Ilaha ni lugha gani, eleza hilo kwanza ili nikupe maana ya ILAHA.
Umeona lakini Allah kwenye Biblia yenu?
Au ndio unatafuta pa kutokea?

Najua unapenda kumtukana/kumkejeli Allah kwa kutojua kuwa Allah anasomeka kwenye Biblia pia.
Sasa wewe Ishmael huyo Allah katika Genesis 1 ni yupi? Ni nani?

ALLAH HANA UWEZO WA KUPONYA MAGONJWA!!
Kwanini Allah alipo mtuma Jibril kwendakumuombea Muhammad ugonjwa uliosababishwa kula sumu, maombi yao hayakufanyakazi?


Ibn Sa'd Ukurasa wa 265
Aisha, Mke wa Mtume Muhammad alikuwa akisema,"Wakati Nabii wa Allah alipo kuwa anaumwa, Gibril alikuwa anamwombea kwaAllah kwa kusema haya "Katika Jina la Allah ambalo litakuponya kutoka kilamagonjwa na maumivu na kutoka kila wenye ubaya nawe na kila wanakuombea ubaya,utapona..


MAJIBU YA MUHAMMAD HAYA HAPA
Bukhari's Hadith 5.713:
Imesemwa na 'Aisha:
Mtume Muhammad wakati alipo kuwa anaumwa na kuchukuliwa na kifo alikuwaakisema, O Aisha, bado nasikia maumivu makali sana kutokana na chakula nilichokula kilicho kuwa na Sumu kule Khaibar, na wakati huu nasikia kama nyongo yanguinakatwa kutokana na ile Sumu niliyo kula.


1. Hivi Mungu anaweza kuomba na ashindwe?
2. Mbona Allah na Jibril maombi yao ya uponyaji kwa Muhammad hayakufanya kazi?
3. Kama Allah ni Mungu, kwanini Allah alimtuma Jibril kumuombea Muhammad uponyaji huku akifahamu kuwa Muhammad hata pona?

Hakika Allah si Mungu.


HUU NI MSIBA MKUBWA SANA. ALLAH NA YEYEAMEFIWA NA MTUME WAKE.
 
Waliomuita yesu mwana wa Mungu ni pepo wachafu. Sasa kama wewe pepo mchafu haina tatizo...
KUMBE ALLAH NI MUISLAM NA YEYE ANASWALI NA KUTAWAZA KAMA VIUMBE!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Jamani eeeh, huu ni MSIBA kwa ALLAH:::::

Ndugu zetu wa kambo wanasema kuwa eti Allah ni Muislam. Basi leo hii mimi nimekubali kuwa Allah ni Muislam, lakini kuna mambo machache ningependa tuyaangalie:

ALLAH ANASWALI:
Quran 33: 56. Hakika Mwenyezi Mungu na Malaika wake wanamsalia Nabii. Enyi mlio amini! Msalieni na mumsalimu kwa salamu

Hapo Allah na Malaika wake wanamswalia Mtume Muhammad. Kumbe Allah na yeye anaswali kama viumbe. Hebu endelea kupata darsa

KABLA YA SWALA WAISLAM WOTE LAZIMA WATAWAZE
Kumbe Allah na yeye kabla ya swala lazima afanye "Taharah" ILI ATOWE "Najas".

Kufuatana na Surah Al Baqara, Allah anapenda watu ambao wanajisafisha. Lakini kama kukiwa hakuna maji basi Muislam anarughusiwa kufanya Tayammum ambayo ni "wudu" na au "ghusl". Si mnajua tena kule kwa Allah hakuna maji....

MASWALI:
1. Kwanini Allah aswali kama viumbe?
2. Kwanini Allah afanye "tahara" ili kutoa Najis?
3. Ni uchafu gani huo allah huwa anatoa/usafisha?

MaSwali haya yameenda shule. Nategemea wafuasi wa allah wataleta ayat kusaidia majibu zao bila ya Matusi.

Watakabahu
 
Teyari umeanza kusalimu amri.

Nilikwambia ndugu yangu, allah si chochote zaidi ya mulongo mwenye jicho moja, weye ukabisha. SASA NILETEE INJIR, TAURAT, NA ZABURI alizo ziteremsha Allah kabla ya Quran?

HUU NI MSIBA KWENU

Yeremia 8:8 tazama sisi tunaakili na taurat ya bwana ipamoja nasi tazama kalamu ya mwandishi imeifanya taurati kuwa uwongo

Biblia inathibitisha kuwa kina mikono ya watu kwny tabu lenu
 
Naam, umenena vyema kabisa.

Sasa fikiri, katika hao wanaouliwa kila sekunde lazima kuna japo wawili watatu wenye ndugu zao ambao na wao wanakuwa hawana faida tena ya kuishi duniani kwa kuondokewa na wa kwao, ndiyo wanafanya kama haya ya Garissa. Au hilo hulioni?

Wakenya waache tu hii vita, haiwasaidii kitu wao na pia haiwasaidii kitu Wasomali, naona wanauana tu bila mpango.
Who is a common denominator here:
1. Somalia - Islamist al shabaab = Muslims
2. Yemen- Tribal Islamist = Muslims
3. ISIS = are Muslims
4. Boko Haram are Muslims
5. Hamas are Muslims
6. Al Qaeda re Muslims.

I mean, who is the common denominator here?
 
Yeremia 8:8 tazama sisi tunaakili na taurat ya bwana ipamoja nasi tazama kalamu ya mwandishi imeifanya taurati kuwa uwongo

Biblia inathibitisha kuwa kina mikono ya watu kwny tabu lenu
Usijaribu kukimbia.

NILETEE TAURAT YA ALLAH ALIYO ITEREMSHA KWA MUSA.
 
Hujajibu swali.

Nipe tafsir ya "ILAHA"
Ambaye hajajibu swali ni wewe, Ishmael.
Unahitaji msaada lakini unakuja na fujo. Tulia. na jibu swali.
Ilahi ni neno katika lugha ipi?

Kihispaniola? Kihindi? Kichina? kirusi au?
Jibu ili usaidiwe.
 
Usijaribu kukimbia.

NILETEE TAURAT YA ALLAH ALIYO ITEREMSHA KWA MUSA.
Ismael mkimbiaji hapa jukwaani ni wewe. Unapoona umekwama unaanza matusi, kukebehi.


Kuna vitu vya msingi ni lazima ukubali kwanza ili uoneshwe Taurat, au Injiil.

Kwanza jibu haya maswali.

Je Mungu alituma wajumbe?
Mjumbe/mtume yupi alipewa Taurat?
Mtume/mjumbe yupi alipewa Injiil?
Changamoto iko kwako, jibu haya maswali ili tuendelee.
 
quote_icon.png
By Nonda

Wewe unayo Taurat, Zabur na Injir? Kama unayo,Umeipata wapi?

La msingi zaidi, niambie ujumbe uliomo kwenye Taurat, Zabur, Injir(Injiil).

Yesu alikuwa anatembea na kitabu (kama wewe unavyobeba Biblia) kuhubiri neno la Mungu?
Je unafikiri Yesu alikuwa anasema maneno yake binafsi au maneno/ujumbe aliopewa na Mungu?
Je Yesu alikuwa anahubiri maneno yake mwenyewe? Au alikuwa anafikisha tu ujumbe aliopewa aufikishe kwa jamii yake/watu wake?
Teyari umeanza kusalimu amri.

Nilikwambia ndugu yangu, allah si chochote zaidi ya mulongo mwenye jicho moja, weye ukabisha. SASA NILETEE INJIR, TAURAT, NA ZABURI alizo ziteremsha Allah kabla ya Quran?

HUU NI MSIBA KWENU

Jibu hayo maswali acha longo longo, Ishmael.

Wewe unataka uoneshwe vitabu wakati huo huo huna macho ya kuvionea.
Ili kukufungua macho yako yaweze kuona vitabu hivyo na akili yako iweze kufikiri ,jibu hayo maswali.

Wanaofatilia mjadala, wanasubiri ujibu maswali ili nao pia waone vitabu.

Huna ubavu wa kujibu, Ishmael unajulikana hapa JF kwa longo longo na mihemko. Utajibu!!??
 
= kuripuana.

Wangekuwa na IQ ndogo Wamerekani wangetoka mbio walipojaribu kuvamia? Fikiri.

Walitandikwa mpaka wakakimbia.
........Unabisha kuwa hawana IQ ndogo?. Nchi yenyewe wengi wao ni wafuasi wa ile dini ambayo hata Mtume wao alikuwa hajui kusoma wala kuandika, sasa unashangaa kwa hao Magaidi kuwa na IQ ndogo?. Nabii mbumbumbu na wafuasi lazima wawe majuha kabisa aha ha ha ha!!. Huwezi kujilipua kama una akili timamu.

Like a father, like a son!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom