Vipi ameshafufuliwa "Mungu" wako?Sasa jamaa wana jiripua wewe unafikri ndio IQ kubwa hiyo? Kule Somalia kuna misiba kila sekunde.
"Mungu" wako alikufa lini?
Uliko wanauana kwa risasi kila siku, au kuuana kwa risasi ndio IQ kubwa?
Vipi ameshafufuliwa "Mungu" wako?Sasa jamaa wana jiripua wewe unafikri ndio IQ kubwa hiyo? Kule Somalia kuna misiba kila sekunde.
Kamuulize Allah, wapi alipo Muhammad. Pole sana kijana mwenye IQ ya kisomali.
Ukiangaliahiyo IQ chart, we are closer to Somalis IQ kuliko Kenya IQ
mkuu I noticed, nikajikausha!
Moja kati ya vitu vilivyowakimbiza wazungu wakati wanakuja Africa kwa mara ya kwanza, ni siafu. Wengine hawakurudi tena. Kwa hiyo wadudu wana IQ kama wasomali siyo?= kuripuana.
Wangekuwa na IQ ndogo Wamerekani wangetoka mbio walipojaribu kuvamia? Fikiri.
Walitandikwa mpaka wakakimbia.
BK are diabolically brainwashed. North East of Nigeria's IQ is 52.......I still opt to be different and stand firm on the point of Ideology, if they didn't think "Boko" was a brain washer and haram, they wouldn't be fighting against knowledge or anything to do with it, as a result all these involved countries are placed in this list because of their beliefs.
Ukiangaliahiyo IQ chart, we are closer to Somalis IQ kuliko Kenya IQ
Bondeni Muslim secondary. Arusha. Ni zero tangu ianzishwe miaka 25 iliyopitaZama zile za miaka ya 80. Kinondoni Muslim ilikuwa inalambisha division "zero" kama sifa vile.
Kumbe sasa umeanza kukua kidogo. Nashukuru sana kwa kukiri wako kuwa Yesu alikufa kwa ajili ya dhambi zako, na sasa amefufuka na yupo hai milele amin.Vipi ameshafufuliwa "Mungu" wako?
"Mungu" wako alikufa lini?
Uliko wanauana kwa risasi kila siku, au kuuana kwa risasi ndio IQ kubwa?
Mangi Muitori, aisee wewe unakili sanaNi kwa sababu tuna idadi kubwa ya waislam kuliko Kenya na Uganda ndio wanaturudisha nyuma
Ha ha ha ha, sia ajabu jamaa wao wanasoma Kuluwani tu.
Wapi nilipokiri?Kumbe sasa umeanza kukua kidogo. Nashukuru sana kwa kukiri wako kuwa Yesu alikufa kwa ajili ya dhambi zako, na sasa amefufuka na yupo hai milele amin.
Sasa, kwanini wewe unafuata mtume ambaye bado yupo kaburini?
Vipi ameshafufuliwa "Mungu" wako?
"Mungu" wako alikufa lini?
Uliko wanauana kwa risasi kila siku, au kuuana kwa risasi ndio IQ kubwa?
Kumbe sasa umeanza kukua kidogo. Nashukuru sana kwa kukiri wako kuwa Yesu alikufa kwa ajili ya dhambi zako, na sasa amefufuka na yupo hai milele amin.
Sasa, kwanini wewe unafuata mtume ambaye bado yupo kaburini?
In red, you have consented by default.Wapi nilipokiri?
Wewe Paulo anakutoa uwezo wa kufikiri?
Unaposoma angalia kilichoandikwa. Wapi nimekiri kama wewe ni msema kweli?
Je umeona hizi "Mungu "?
Ndio nilisema Paulo amekutoa uwezo wa kufikiri.In red, you have consented by default.
Wewe umeniuliza swali, hilo ndilo jambo la msingi, sasa, nani alikwambia kuwa Yesu alikufa?Ndio nilisema Paulo amekutoa uwezo wa kufikiri.
Unaelewa maana ya matumizi ya hizi alama" ....... "
Umedhihirisha kuwa uwezo wako wa kufikiri umetekwa nyara na Paulo.
Vizuri umeona udhaifu wako.Ingawaje hujakiri kuwa ulidhani nimekiri lakini umeeleweka, Ishmael.Wewe umeniuliza swali, hilo ndilo jambo la msingi, sasa, nani alikwambia kuwa Yesu alikufa?