Somalia Average IQ is 68, "AMONG THE LOWEST IN AFRICA"

Somalia Average IQ is 68, "AMONG THE LOWEST IN AFRICA"

Status
Not open for further replies.
Ishmael
Hakuna kitu kama IQ jamani, white people brought these fake stuffs for their own evil accomplishment, everybody is better at something. I feel so sad watu tunaangamia kwa kukosa maarifa na kudanganywa danganywa and we fall as victims so easy sababu majamaa wametutawala hadi fikra zetu, all men are equal kila mtu yupo bora kwenye jambo fulani.
IQ is bs.
I swear africans we've a long way to go, if these stuffs and jesus muslim stuffs are tought to young kids that are born, that is abusing their innocent souls and spirits.
Emancipate yourself from mental slavery.
 
Hivi nyie mna cha maana kwenye quran?> Maana kila siku lazima mtumie Biblia!!! Hakika Quran imejaa shaka na haina uwezo wa kujitetea bila ya usaidizi wa Biblia.

Waliomuita yesu mwana wa Mungu ni pepo wachafu. Sasa kama wewe pepo mchafu haina tatizo...
 
Najaribu kufikiria IQ ya Allah inaweza kuwaje. Nadhani kitu kama 32 hivi
Allah inaandikwa hivi katika lugha ya Biblia اللهُ

Sasa angalia Allah katika Biblia hapa: link Genesis 1 :: Arabic/English Online Bible
tafsiri yake utaipata hapa Genesis 1 :: Arabic/English Online Bible

Utakutana na haya:
فِي الْبَدْءِ خَلَقَ اللهُ السَّمَاوَاتِ وَالارْضَ. وَكَانَتِ الارْضُ خَرِبَةً وَخَالِيَةً وَعَلَى وَجْهِ الْغَمْرِ ظُلْمَةٌ وَرُوحُ اللهِ يَرِفُّ عَلَى وَجْهِ الْمِيَاهِ. وَقَالَ اللهُ:
In the beginning God created the heavens and the earth. The earth was without form, and void; and darkness was on the face of the deep. And the Spirit of God was hovering over the face of the waters.
Then God said,

Mpinga shetani vipi baada ya kumsoma Allah kwenye biblia bado unadhani ana kitu kama 32?


Nipe tafsir ya "ILAHA" kwa Kiswahili?
Ilaha ni lugha gani, eleza hilo kwanza ili nikupe maana ya ILAHA.
Umeona lakini Allah kwenye Biblia yenu?
Au ndio unatafuta pa kutokea?

Najua unapenda kumtukana/kumkejeli Allah kwa kutojua kuwa Allah anasomeka kwenye Biblia pia.
Sasa wewe Ishmael huyo Allah katika Genesis 1 ni yupi? Ni nani?
 
mie mtanzania lakini mhh sipo hapo watatu kutoka somali ,
ina maana na sie ni vilaza ? as tumepishana point 3 tu na somali ambao wapo vitani na machafuko na hakuna state yoyote ni fail state lakini tuna pishana kwa point 3 tu ? sitaki kuamni hizo data
 
Hivi nyie mna cha maana kwenye quran?> Maana kila siku lazima mtumie Biblia!!! Hakika Quran imejaa shaka na haina uwezo wa kujitetea bila ya usaidizi wa Biblia.
Muislamu anapotumia Biblia kujibu hoja zako ni kwa sababu wewe Ishmael unasema hutaki ayat za Quran kwa sababu huiamini Quran.
Lakini kama unaiamini Quran kama ni neno la Mungu basi huna haja ya kubishana. Tafuta Quran na isome mwenyewe uone nini kitakutokea. Utauona ukweli. Weka vipimo,vigezo vyako ambavyo wewe utavitumia kuipima Quran kama ni neno la Mungu. . Halafu apply hivyo vigezo kwa Biblia na kwa Quran ujionee mwenyewe.
Lakini unaweza pata changamoto hiyo kupitia hizi links.

1. The Authenticity of the Quran | Institute of Islamic Information and Education

2. Allah's Quran - Authenticity Of The Quran

3. Authenticity of the Quran

4. The Quran Speaks About the Quran
 
jee uchambuzi huu umefanywa kwa makundi gani ? utafiti huu umefanywa kwa wanafunzi wa vyuo vikuu vya nchi husika na hapa tanzania asilimia 90 ya wanafunzi ni akina Ishmael na leo wametia aibu Tanzania kwa kuwepo kundi moja na somali.
tumekuwa watatu kutoka chini .
lakini somali ni nchi ilio katika vita vya wenyewe kwa wenyewe kwa miaka 25 sasa huku sisi nchi yetu ikiwa tulivu! vijana hii maana yake somali ikitulia miaka miwili tu watatuacha nyuma .
suluhisho tuifanye elimu haki ya kila mtanzania nasio kundi fulani
pili tuwajengee mazingira mazzuri watoto ili wapanue wigo wao kiakili na chakula kinacho ongeza utando ubondo wa obongo kufikiri na kuhifadhi
tupige marufuku unywaji pombe kwa watoto mpaka miaka 22 , na pia baa zote zilizopo makaazi ya watu zipigwe marufuku .
baa zote zifungwe saa tano usiku na kuanza saa moja jioni.
ulevi ni moja katika mambo yanayo punguza uwezo wa akili, na kule somali wanakula sana miraa nayo pamoja na vita asi ime waathiri.
 
Utaamini vipi wakati wewe huna hata Taurat, Zabur, Injir? Kwanza tuletee hivyo vitabu ndio tuelewe kuwa Allah ni Mungu au longalonga tu.
Wewe unayo Taurat, Zabur na Injir? Kama unayo,Umeipata wapi?

La msingi zaidi, niambie ujumbe uliomo kwenye Taurat, Zabur, Injir(Injiil).

Yesu alikuwa anatembea na kitabu (kama wewe unavyobeba Biblia) kuhubiri neno la Mungu?
Je unafikiri Yesu alikuwa anasema maneno yake binafsi au maneno/ujumbe aliopewa na Mungu?
Je Yesu alikuwa anahubiri maneno yake mwenyewe? Au alikuwa anafikisha tu ujumbe aliopewa aufikishe kwa jamii yake/watu wake?
 
IQ lengolake nini? vituvingine upuzitu, chukulia mfano North korea wamepewa N/A haya unadhan ninchigani africa yenye IQ kubwa inaweza pima kwa lolote na hao wakorea? yaan nch inajiendesha yenyewe vikwazo chungunzima lakin haohao wenye IQ ndogo wapo vizuri kiusalama,miundo mbinu.
 
Kwa hiyo Ishmael lengo ilikuwa ni kuutukana tu Uislam wala haikuwa kuonesha Somalia wana IQ ndogo maana kuna nchi nyingi tu ziko chimi ya Somalia lakini wala hukuzitaja na wala hazikuwa focus ya Thread yako, na hata IQ ya Tanzania 72 haitofautiani sana na 68 ya Somalia na hizo rasilimali ulizotaja kama bahari hata Tanzania zipo na hatujafanya lolote la maana kunufanika nazo ila umeona Somalia tu! haukuwa na haja ya kuzunguka sana ungeeleza tu moja kwa moja chuki yako juu ya Uislam! there will always be haters!
 
Najaribu kufikiria IQ ya Allah inaweza kuwaje. Nadhani kitu kama 32 hivi

Ni comments za kishetani kama hizi ndizo zinazozidi kuchochea moto wa udini, na matunda yake hayapo mbali! by the way Islam will always flourish and very soon will be the greatest religion in the world, mtahangaika sana kuuchafua
 
Uoungufu wa na au uchahche katika IQ ni moja ya sababu inayo ifanya Somalia wawe hivyo. Hivi Nchi ambayo ina Barahari safi, Wati na ardhi safi, wamebakia kulipuana bila ya sababu?

Swali hapa la kujiuliza ni kivipi hawa wawe na IQ ndogo kiasi hiki?

cc Dada FaizaFoxy na kaka Nonda.


hawa nao wanaofanya fraud na kuwalipuwa watoto , IQ zao ni kubwa ??

https://letmetellyouthis.wordpress.com/tag/list-of-christian-evangelist-scandals/


Roman Catholic sex abuse cases by country - Wikipedia, the free encyclopedia
 
= kuripuana.

Wangekuwa na IQ ndogo Wamerekani wangetoka mbio walipojaribu kuvamia? Fikiri.

Walitandikwa mpaka wakakimbia.


Kwa Lafudhi yenu.....Kitanga, kiunguja or whatever!........NI HIYO KURIPUANA ......Yetu ni KULIPUANA.....na ni fasaha!

Pia ni WAMAREKANI....sio WAMEREKANI....pole kikongwe.
 
Kwa hiyo Ishmael lengo ilikuwa ni kuutukana tu Uislam wala haikuwa kuonesha Somalia wana IQ ndogo maana kuna nchi nyingi tu ziko chimi ya Somalia lakini wala hukuzitaja na wala hazikuwa focus ya Thread yako, na hata IQ ya Tanzania 72 haitofautiani sana na 68 ya Somalia na hizo rasilimali ulizotaja kama bahari hata Tanzania zipo na hatujafanya lolote la maana kunufanika nazo ila umeona Somalia tu! haukuwa na haja ya kuzunguka sana ungeeleza tu moja kwa moja chuki yako juu ya Uislam! there will always be haters!
Ishmael yuko njiani kurudi katika uislamu. Anatafuta kumjua Allah. Walikuwepo akina-Ishmael na leo wanajivunia uislamu.




 
Last edited by a moderator:
Somalia famine 'killed 260,000 people' - BBC News

somali-famine.png



MBONA HOLOCAUST HII HUKUIWEKA KWENYE LIST YAKO??

 
Last edited by a moderator:
Kwa Lafudhi yenu.....Kitanga, kiunguja or whatever!........NI HIYO KURIPUANA ......Yetu ni KULIPUANA.....na ni fasaha!

Pia ni WAMAREKANI....sio WAMEREKANI....pole kikongwe.

Kura kwa lafudhi yenu mnasemaje?

Kula katika lafudhi yenu mnasemaje?
 
Nakuhakikishia Mungu hatolewi dhihaka kiasi hichi. Utakufa kifo kibaya sana

Acha kutisha wenzio .....kila mtu atakufa ...hakuna kifo kizuri na kibaya Vyote vifo......mrekebishe kwa hekima....your curse is broken by the most compassionate God who is LOVE....slow to anger and rich in mercy!...I hereby render it NULL AND VOID in Jesus Christ's mighty name...AMEN!!!
 
Nonda.....ya kwanza ni kama vile kwenye uchaguzi na ya pili ni msosi/mlo..
OVA!
 
Kwa hiyo Ishmael lengo ilikuwa ni kuutukana tu Uislam wala haikuwa kuonesha Somalia wana IQ ndogo maana kuna nchi nyingi tu ziko chimi ya Somalia lakini wala hukuzitaja na wala hazikuwa focus ya Thread yako, na hata IQ ya Tanzania 72 haitofautiani sana na 68 ya Somalia na hizo rasilimali ulizotaja kama bahari hata Tanzania zipo na hatujafanya lolote la maana kunufanika nazo ila umeona Somalia tu! haukuwa na haja ya kuzunguka sana ungeeleza tu moja kwa moja chuki yako juu ya Uislam! there will always be haters!
Ishmael ni kondoo aliyepotea kwa sasa, lakini anatafuta njia ya kurudi nyumbani. Walikuwepo wengine kama hawa katika video.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom