Solomon Mukubwa: Mfalme wa Amani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Solomon Mukubwa: Mfalme wa Amani

Discussion in 'Entertainment' started by n00b, Jan 3, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=M25Cuxi-f0A[/ame]

    I like this song guys! Haijalishi uko na dini au hauna lakini inafariji sana
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jan 3, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kweli ndugu, nakuunga mkono! Huyu dogo anaimba nyimbo zenye upako si mchezo, hasa huo wimbo wa Mfalme wa Amani!
     
  3. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    "Haijalishi uko na dini au hauna lakini inafariji sana"
    Kweli mkuu,mimi pia namkubali pamoja na imani yangu ya urithi toka kwa wazazi wangu kuwa tofauti na yeye
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Jan 3, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu ni Mkenya au Mtanzania? Wimbo unaliwaza, unafariji kiasi chake!
     
Loading...