Slaa ameshafika Marekani?

Status
Not open for further replies.

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
 

bi mkora

JF-Expert Member
Jun 1, 2011
262
0
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
Sidhani kama wewe ni mtoto wa mzee mwita, nenda kamuulize mama yako kuwa baba yako ni nani?
 

Mr Suggestion

JF-Expert Member
May 2, 2011
605
250
Badilisha jina mzee kwani wakurya ninaowajua mimi hawana upeo mdogo wa kufikiri kama wewe, any way labda mkurya wa jina tu ila sio wa nyamongo.
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,243
2,000
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.

Hata London (kwenye suti) hajawahi kupelekwa!
 

rosemarie

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
6,882
2,000
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.


aisee!mkuu yule babako uliyemwacha kijijini alishafika kwenye kale katown kenu au anafia kule kwa dengerua?
 

Mb-one

JF-Expert Member
Aug 14, 2011
813
1,000
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
<br />
<br />
nyie wakurya mkishafka dar bac matatizo ma2pu,we slaa aende kwa obama kufanya nin
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,289
2,000
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
Huyu leo hapa ameonesha mwisho wa uwezo wake wa kufikiri, na sikutarajia kama utajidharaulisha kufikia viwango hivi, mimi binafsi nimekwenda marekani mara kadhaa lakini sioni mantiki ya hili swali lako la kipuuzi, sio kwa sababu umeuliza kuhusu Dr Slaa bali kwa sababu umejidharirisha kupita kiasi.
 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,833
2,000
''Da! Kweli,tembea uone mwanaume akinunuliwa suti na kulipiwa chumba na mwarabu''
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom