Slaa ameshafika Marekani?


Status
Not open for further replies.
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
Sidhani kama wewe ni mtoto wa mzee mwita, nenda kamuulize mama yako kuwa baba yako ni nani?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,728
Likes
8,306
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,728 8,306 280
Wewe mpuuzi kweli,kwani marekani ndo paradiso?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
<span style="font-family: fixedsys">Sidhani kama wewe ni mtoto wa mzee mwita, nenda kamuulize mama yako kuwa baba yako ni nani?</span>
<br />
<br />
I know you
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Mura, we mbona mchokodhi hivyo?!!!!!!!!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Mura,waelekea kwenye udini sasa.
 
Mr Suggestion

Mr Suggestion

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
605
Likes
125
Points
60
Mr Suggestion

Mr Suggestion

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
605 125 60
Badilisha jina mzee kwani wakurya ninaowajua mimi hawana upeo mdogo wa kufikiri kama wewe, any way labda mkurya wa jina tu ila sio wa nyamongo.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,380
Likes
2,859
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,380 2,859 280
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
Hata London (kwenye suti) hajawahi kupelekwa!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.

aisee!mkuu yule babako uliyemwacha kijijini alishafika kwenye kale katown kenu au anafia kule kwa dengerua?
 
Mb-one

Mb-one

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
648
Likes
450
Points
80
Mb-one

Mb-one

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
648 450 80
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
<br />
<br />
nyie wakurya mkishafka dar bac matatizo ma2pu,we slaa aende kwa obama kufanya nin
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
<br />
<br />
Kwahiyo get yourself prepared to face my music.
mkuu kuna tetesi eti yule dingi yako mamako alidanganyia mimba,nasikia babako anatoka kile kijiji cha pili,au nipasue pwaa??
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,867
Likes
19,429
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,867 19,429 280
Hivi huyu mzee ameshawahi kufanya hata safari moja kwenda ughaibuni ukiachilia Italia ambako alipatia upadri? Maana kila siku namsikia yupo hapahapa tu Bongoland. Unajua waswahili husema tembea uone.
Huyu leo hapa ameonesha mwisho wa uwezo wake wa kufikiri, na sikutarajia kama utajidharaulisha kufikia viwango hivi, mimi binafsi nimekwenda marekani mara kadhaa lakini sioni mantiki ya hili swali lako la kipuuzi, sio kwa sababu umeuliza kuhusu Dr Slaa bali kwa sababu umejidharirisha kupita kiasi.
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
''Da! Kweli,tembea uone mwanaume akinunuliwa suti na kulipiwa chumba na mwarabu''
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,396
Members 475,954
Posts 29,319,208